दक्षिण मुंबईतील नेव्ही डॉकयार्डमध्ये रात्री उशिरा भीषण आग लागली
दक्षिण मुंबईतील कुलाबा येथील नेव्ही डॉकयार्डच्या सर्व्हे यार्डमध्ये गुरुवारी रात्री आग लागली. अग्निशमन दल आणि नौदलाच्या पथकांनी तातडीने बचाव कार्य सुरू केले. सुदैवाने आतापर्यंत कोणतीही जीवितहानी झालेली नाही.
दक्षिण मुंबईतील कुलाबा येथील नेव्हल डॉकयार्डमध्ये गुरुवारी रात्री अचानक आग लागली, ज्यामुळे परिसरात घबराट निर्माण झाली.
प्राथमिक माहितीनुसार, रात्री १०:१५ वाजताच्या सुमारास आवारात असलेल्या सर्व्हे यार्ड इमारतीत आग लागली. हे ठिकाण गेटवे ऑफ इंडियासमोर असल्याचे वृत्त आहे, ज्यामुळे आजूबाजूच्या परिसरात गोंधळ उडाला.
माहिती मिळताच, नौदलाचे अधिकारी आणि अग्निशमन दलाचे पथक घटनास्थळी पोहोचले आणि आग विझवण्यास सुरुवात केली. घटनास्थळी असलेल्या लोकांनी आगीचे व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केले, जे लवकरच व्हायरल झाले. आगीचे कारण सध्या तपासात आहे आणि परिस्थिती नियंत्रणात असल्याचे वृत्त आहे.
Edited By- Dhanashri Naik