शनिवार, 11 एप्रिल 2026
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
Written By
Last Updated : सोमवार, 23 मार्च 2026 (16:32 IST)

१५ वर्षांनी लहान असलेल्या भाडेकरूच्या प्रेमात आंधळी झालेल्या सुनेने ओलांडल्या सर्व मर्यादा; सासूला दिला भयानक मृत्यू

crime
उत्तर प्रदेशची राजधानी लखनौमध्ये सासू-सुनेच्या नात्याला लाजिरवाणे करणारे एक प्रकरण समोर आले आहे. ३६ वर्षीय सून रंजना वर्माने आपल्यापेक्षा १५ वर्षांनी लहान असलेल्या २१ वर्षीय भाडेकरू राजन शर्मासोबतचे अनैतिक संबंध टिकवण्यासाठी आपली सासू निर्मला देवी यांची निर्घृणपणे हत्या केली. हे प्रेमप्रकरण चार वर्षांपासून सुरू होते, परंतु तिच्या सासूच्या विरोधामुळे ते उघडपणे एकत्र राहू शकत नव्हते. अखेर, त्यांनी कट रचून तिच्या सासूला संपवले. पोलिसांनी या खळबळजनक घटनेचा पर्दाफाश केला असून आरोपी सून आणि तिच्या प्रियकराला अटक केली आहे.
 
ही घटना तेव्हा सुरू झाली, जेव्हा रंजना दोन मजली घरात तिचा पती त्रिदेश वर्मा, त्यांची मुले आणि सासू निर्मला देवी यांच्यासोबत खालच्या मजल्यावर राहत होती. रंजनाचे वरच्या मजल्यावर राहणाऱ्या राजन शर्मा नावाच्या भाडेकरूसोबत प्रेमसंबंध जुळले. सासू निर्मला देवी यांना या अनैतिक संबंधांची माहिती मिळाली आणि त्यांनी सातत्याने याला विरोध केला. सून रंजनाने आणि प्रियकराने सासूचे हातपाय दोरीने बांधले, गळा दाबून तिचा जीव घेतला आणि मग ते बाहेर पडले. बाहेरच्या कॅमेऱ्यात ते एकत्र दिसले. थोड्या अंतरावर चालल्यानंतर, संशय टाळण्यासाठी त्यांनी कॅमेरा पुन्हा चालू केला. घरी परतल्यानंतर, त्यांनी दरोड्याचा खोटा गुन्हा दाखल करण्याचा प्रयत्न केला.
जेव्हा पोलीस घटनास्थळी पोहोचले, तेव्हा त्यांना सुरुवातीला दरोड्याचा संशय आला, पण सीसीटीव्ही फुटेजने चित्र पालटले. खुनाच्या वेळी घरातील कॅमेरा बंद होता, तर ते दोघे बाहेर एकत्र दिसले होते. श्वान पथक तैनात करण्यात आले आणि स्निफर डॉगने त्यांना थेट राजनपर्यंत पोहोचवले. चौकशीदरम्यान, राजन रडला आणि त्याने संपूर्ण कटाची कबुली दिली. रंजनासुद्धा खोटं बोलू शकली नाही. पोलिसांनी त्या दोघांना अटक केली आहे.  
Edited By- Dhanashri Naik