जम्मू आणि काश्मीरमधील दोडा येथे लष्करी वाहन दरीत कोसळले, १० जणांचा मृत्यू, ७ जण गंभीर जखमी
जम्मू आणि काश्मीरच्या दोडा जिल्ह्यात लष्कराचे वाहन दरीत कोसळल्याने दहा सैनिकांचा मृत्यू झाला आहे तर सात जण गंभीर जखमी झाले आहे. ही घटना दोडा जिल्ह्यात घडली, जिथे लष्कराचे वाहन नियंत्रण गमावून खोल दरीत पडले. जखमींना तातडीने वैद्यकीय मदतीसाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. लष्कर आणि पोलिसांनी तातडीने बचाव कार्य सुरू केले.
भादरवाह-चंबा आंतरराज्य रस्त्यावर खन्नी टॉप येथे हा अपघात झाला. अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, १७ सैनिकांना घेऊन जाणारे बुलेटप्रूफ लष्कराचे वाहन एका उंच चौकीकडे जात असताना चालकाचे नियंत्रण सुटले आणि वाहन २०० फूट खोल दरीत कोसळले.
अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, लष्कर आणि पोलिसांनी तातडीने बचाव कार्य सुरू केले. त्यांनी सांगितले की, जखमी अवस्थेत सात इतर सैनिकांना वाचवण्यात आले आणि त्यापैकी तीन गंभीर जखमींना विमानाने उधमपूर लष्करी रुग्णालयात हलवण्यात आले.
Edited By- Dhanashri Naik