1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Driver dies in a horrific road accident at Jalalkheda in Nagpur district

नागपूर जिल्ह्यातील जलालखेडा येथे भीषण रस्ते अपघातात चालकाचा मृत्यू; पाच जण गंभीर जखमी

जलालखेडा येथे भरधाव वेगाने येणाऱ्या एका कारने ऑटोरिक्षाला धडक दिली. या अपघातात ऑटोचालकाचा मृत्यू झाला, तर पाच प्रवासी गंभीर जखमी झाले. आरोपी कार चालक फरार आहे.
रविवारी दुपारी नागपूर जिल्ह्यातील जलालखेडा येथे झालेल्या एका भीषण रस्ते अपघातात एका ऑटोचालकाचा मृत्यू झाला आणि पाच प्रवासी गंभीर जखमी झाले. भरधाव वेगाने येणाऱ्या एका कारने समोरून येणाऱ्या ऑटोला इतक्या जोरात धडक दिली की, ऑटोचे तुकडे तुकडे झाले आणि कारही उलटली. अपघातानंतर कारचालक घटनास्थळावरून फरार झाला. या घटनेनंतर परिसरात गोंधळाचे वातावरण निर्माण झाले आणि घटनास्थळी मोठ्या संख्येने लोक जमले.
मिळालेल्या माहितीनुसार, रविवारी दुपारी सुमारे १:४० वाजता, नागपूरहून बारुदकडे जाणारी कार जलालखेडा येथील मटन मार्केट परिसरातून जात असताना, तिची समोरून येणाऱ्या ऑटोला जोरदार धडक दिली. धडक एवढी जोरदार होती की ऑटोरिक्षाचे मोठे नुकसान झाले आणि कार देखील पालटली.अपघातात ऑटोचालक राजेंद्र बारपात्रे गंभीर जखमी झाले त्यांना उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल केले. उपचाराधीन असता त्यांचा मृत्यू झाला. 
 
या अपघातात ऑटो-रिक्षातील पाच प्रवासीही गंभीर जखमी झाले आहेत. जखमींची ओळख योगेश ठाकरे (२६), चंद्रकला बुर्डे (५०), राधा बुर्डे (६५), वैष्णवी बुर्डे (१०) आणि धनश्री बुर्डे (८) अशी पटली आहे. यामध्ये एकाच कुटुंबातील दोन महिला आणि दोन मुलींचा समावेश आहे, तर आणखी एक जखमी व्यक्ती दुसऱ्या कुटुंबातील आहे.घटनेची माहिती मिळताच, पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले आणि स्थानिक नागरिकांच्या मदतीने जखमींना ऑटोमधून बाहेर काढून जलालखेडा येथील प्राथमिक आरोग्य केंद्रात नेण्यात आले . प्रथमोपचारानंतर, सर्व गंभीर जखमींना पुढील उपचारांसाठी नागपूरला पाठवण्यात आले.
प्रत्यक्षदर्शींच्या म्हणण्यानुसार, कार अतिशय भरधाव वेगाने जात होती, त्यामुळे चालकाचे वाहनावरील नियंत्रण सुटले आणि अपघात झाला. अपघातानंतर चालक घटनास्थळावरून फरार झाला. पोलिसांनी त्याच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल केला असून त्याचा शोध सुरू केला आहे.पोलिसांनी अपघातात सामील असलेले वाहन जप्त केले असून या प्रकरणाचा तपास करत आहेत. फरार चालकाला लवकरात लवकर शोधण्याच्या प्रयत्नात, ते आजूबाजूच्या परिसरातील सीसीटीव्ही फुटेज आणि प्रत्यक्षदर्शींचे जबाबही गोळा करत आहेत .
Edited By - Priya Dixit 
 
About Writer
वेबदुनिया न्यूज टीम
वेबदुनियाच्या न्यूज डेस्क येथे आमचे वार्ताहर, विश्वसनीय स्रोत आणि अनुभवी पत्रकार यांनी तयार केलेले प्रत्यक्ष घटनास्थळावरील अहवाल, विशेष वृत्तांत, मुलाखती आणि रिअल-टाइम अपडेट्स प्रकाशित करण्यापूर्वी वरिष्ठ संपादकांकडून अत्यंत काटेकोरपणे तपासून घेतली जातात..... आणखी वाचा
पुढील लेख
१० लाखांच्या बजेटमध्ये सर्वाधिक मायलेज देणाऱ्या कार; पेट्रोल आणि CNG मधील टॉप पर्याय