शनिवार, 4 ऑक्टोबर 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. अर्थजगत
  3. वाणिज्य वृत्त
Written By
Last Modified: नवी दिल्ली , शुक्रवार, 16 जुलै 2021 (17:32 IST)

Delhi Airport Terminal 2: २२ जुलैपासून उड्डाणांचे कामकाज सुरू होईल, टर्मिनल 18 मेपासून बंद होता

flight operations
देशांतर्गत हवाई प्रवाश्यांसाठी चांगली बातमी आहे. वास्तविक, दिल्ली विमानतळाच्या टर्मिनल 2 वर उड्डाणांचे काम 22 जुलैपासून सुरू होण्याची शक्यता आहे. इंडिगो या अर्थसंकल्पीय विमान कंपनीने ही माहिती दिली. यापूर्वी कोरोनाच्या दुसर्या लाट दरम्यान प्रवाशांची संख्या कमी झाल्याने 18 मे रोजी दिल्ली विमानतळाच्या टर्मिनल 2 येथे उड्डाणांचे काम थांबविण्यात आले होते. सर्व ऑपरेशन्स टर्मिनल 3 मध्ये हलविण्यात आले होते.
 
इंडिगोने आपल्या संकेतस्थळावर सांगितले की, "फ्लाइट क्रमांक 6E2000 - 6E2999 22 जुलै 2021 पासून टर्मिनल 2 येथे पोहोचेल आणि सुटेल. कृपया प्रवास करण्यापूर्वी आपला उड्डाण क्रमांक आणि टर्मिनल तपासा."
 
दररोज सक्रिय कोरोना संसर्गामध्ये घट झाल्यामुळे आणि लोक प्रवास करण्यास सुरवात करत असल्याने काही राज्यांमध्ये प्रवासी निर्बंध बदलले आहेत. महाराष्ट्र सरकारने असे म्हटले आहे की संपूर्ण लसीकरण झालेल्या घरेलू उड्डाण प्रवाशांना नकारात्मक आरटी-पीसीआर चाचणी अहवाल देण्याची गरज भासणार नाही.