सोमवार, 6 ऑक्टोबर 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
Written By
Last Updated : मंगळवार, 9 सप्टेंबर 2025 (17:30 IST)

नाशिकात फ्लॅट देण्याचे आमिष दाखवून 10 लाखांची फसवणूक

Nashik flat fraud
नाशिकमध्ये फ्लॅट देण्याचे आमिष दाखवून लोकांना 10 लाख रुपयांची फसवणूक केल्याचा प्रकार उघडकीस आला आहे. इंदिरानगर पोलिसांनी मुंबईतील रहिवासी असलेल्या आरोपीच्या विरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.  
आरोपीने सांगितले की तो तक्रारदाराला 1 एप्रिल 2024 पासून 60 महिन्यांसाठी वडाळा गावातील तैयबानगर येथील मदार अपार्टमेंटच्या बी विंगमधील फ्लॅट क्रमांक14 आणि 15 ब मोठ्या ठेवीवर देईल. या बहाण्याने आरोपीने तक्रारदाराकडून 10 लाख रुपये घेतले. परंतु पैसे घेऊनही आरोपी अन्सारीने तक्रारदार पिंजारी यांना सदर फ्लॅटचा ताबा दिला नाही आणि त्यांची 10 लाख रुपयांची फसवणूक केली.
ही घटना 1 एप्रिल 2024 ते 8 सप्टेंबर2025 दरम्यान वडाळा गावात घडली. या प्रकरणी आरोपी इफ्तिकार अन्सारीविरुद्ध इंदिरानगर पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. 
Edited By - Priya Dixit