संबंधित माहिती
- शरद पवारांच्या उमेदवाराचे अजब आश्वासन, मी निवडणूक जिंकलो तर तरुणांचे लग्न लावून देईन
- शरद पवार नागपुरात म्हणाले, महाराष्ट्रातील जनता सरकारला कंटाळली
- शरद आणि अजित पवार एकत्र येणार का? काका विरुद्ध पुतण्या सामना, सुप्रिया सुळेंनी काय म्हटले जाणून घ्या
- देवेंद्र फडणवीसांचे कुत्रे भुंकतात, सदाभाऊ शरद पवारांवर काय म्हणाले, संजय राऊत भडकले
- महाराष्ट्रातील लोकांमध्ये जातीचे विष पसरवले-शरद पवारांवर राज ठाकरेंचा आरोप
निवडणूक जिंकल्यास शरद पवारांच्या विधानसभेतील सर्व पदवीधरांचे लग्न लावून देण्याचे आश्वासन या उमेदवाराने दिले
महाराष्ट्रात विधानसभा निवडणुका येत्या 20 नोवेम्बर 2024 होणार आहे. मतमोजणी 23 नोवेम्बर रोजी होणार असून सर्व पक्षाने आपापले उमेदवार आपापल्या मतदार संघातून जाहीर केले आहे.
महाराष्ट्र निवडणुकीत उमेदवारांनी आपली पूर्ण ताकद लावली आहे. पक्ष आपले जाहीरनामे प्रसिद्ध करत आहेत आणि वेगवेगळ्या विभागांसाठी मोठमोठ्या घोषणा करत आहेत. याच क्रमवारीत शरद पवार यांचे राष्ट्रवादीचे परळीचे उमेदवार राजसाहेब देशमुख यांनी निवडणूक जिंकल्यास त्यांच्या विधानसभेतील सर्व पदवीधरांचे लग्न लावून देण्याची जाहीर घोषणा केली आहे.
मराठवाड्यातील बीड जिल्ह्यातील या जागेवर देशमुख यांचा सामना अजित पवार यांच्या राष्ट्रवादी काँग्रेसचे धनंजय मुंडे यांच्याशी होणार आहे.
देशमुख म्हणाले की, जेव्हा लग्नाचा विषय येतो तेव्हा लोकांना हे जाणून घ्यायचे असते की मुलगा नोकरी करतो की व्यवसाय करतो, पण सरकार कोणत्याही प्रकारचा रोजगार देत नसताना मुलांना नोकऱ्या कशा मिळणार. धनंजय मुंडे यांना तरुणांसाठी उद्योग किंवा कोणताही उपक्रम करायचा नसेल, तर बॅचलर काय करणार? ते म्हणाले की, निवडणूक जिंकल्यानंतर मी आपल्या विधानसभेतील सर्व पदवीधरांचे लग्न लावून त्यांच्या उदरनिर्वाहाची व्यवस्था करू. राजसाहेब देशमुख यांचे हे वक्तव्य व्हायरल झाले आहे.
Edited By - Priya Dixit
