संबंधित माहिती
- जागावाटपाच्या घोषणेनंतर काँग्रेस नेत्यांचा विरोध, मुंबई, भिवंडी आणि सांगलीत कोणतीही सहमती नाही!
- संजय राऊत यांचा पंतप्रधानांवर हल्लाबोल
- एनडीएबाबत राज ठाकरेंच्या घोषणेवर उद्धव गटाच्या नेत्याचा टोला
- संजय राऊत यांचा राज ठाकरेंवर टोला, चमत्कारचे कारण काय, कोणती फाईल उघडली?
- महाविकास आघाडीच्या जागावाटपामुळे शिंदे आणि अजित यांच्यावर दबाव
उद्धव ठाकरे आणि संजय राऊत यांचा मुंबई लोकलने प्रवास
social media
या पार्श्वभूमीवर आता निवडणूक प्रचाराचा टप्पा सुरू झाला असून तो अंतिम टप्प्यात आहे. 7 टप्प्यात होणाऱ्या मतदानाचा निकाल 4 जून रोजी जाहीर होणार आहे.
पहिल्या टप्प्यासाठी 19 एप्रिलला मतदान होणार आहे. 1 जून रोजी सातव्या टप्प्यासाठी मतदान होणार आहे. त्यानंतर 4 जून रोजी मतमोजणी होऊन निवडणुकीचा निकाल जाहीर केला जाईल.
भाजप आणि शिवसेना यूबीटी यांच्यात लढत सुरू आहे. तसेच शिवसेना यूबीटी आणि शिवसेना एकनाथ शिंदे यांच्यात शब्दयुद्ध सुरू आहे. निवडणुकीपूर्वी प्रत्येकजण निवडणूक जिंकण्याचा दावा करत आहे.
इलेक्टोरल बाँडच्या मुद्द्यावरून उद्धव ठाकरे यांनी भारतीय जनता पक्षावर (भाजप) जोरदार निशाणा साधला. भ्रष्ट जनता पार्टी असे वर्णन करून त्याचा खरा चेहरा लोकांसमोर आला असल्याचे त्यांनी सांगितले. महाराष्ट्राच्या माजी मुख्यमंत्र्यांनी भाजपच्या 'मोदी का परिवार' या मोहिमेवरून पंतप्रधान नरेंद्र मोदींवरही निशाणा साधला असून, त्यांना 'कुटुंब' म्हणजे कुटुंबाचा अर्थच समजत नाही, कारण त्यासाठी 'कुटुंबाची जबाबदारी घ्यावी लागते.तुमच्या कुटुंबात फक्त तुम्ही आणि तुमची खुर्ची आहे.
Edited by - Priya Dixit
