संबंधित माहिती
- राज यांच्याशी युती करण्यासाठी 'मातोश्री' येथे बैठक झाली! अनिल परब यांना मोठी जबाबदारी मिळाली, खैरे यांनी खुलासा केला
- राज ठाकरेंसोबतच्या अफेअरच्या बातम्यांवर सोनाली बेंद्रेने मौन सोडले, म्हणाली-खरोखरच .....
- स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकीपूर्वी उद्धव सेनेतील अनेक मोठे चेहरे शिंदे गटात सामील
- राज, उद्धव आणि शिंदे एकत्र येतील तेव्हाच बाळासाहेबांचे स्वप्न पूर्ण होतील, गजानन कीर्तिकर यांनी केले मोठे विधान
- राज-उद्धव युतीवर शरद पवारांनी दिले सडेतोड विधान
आदित्य ठाकरे यांनी राज-उद्धव युतीवर मोठे विधान केले
आदित्य ठाकरे यांनी राज-उद्धव युतीवर मोठे विधान केले आहे. ते म्हणाले की, जो कोणी मराठी माणसाच्या हितासाठी काम करेल आमचा पाठिंबा त्यांना मिळेल.
आदित्य ठाकरे यांनी म्हटले आहे की, महाराष्ट्र आणि मराठी माणसांच्या हिताचे रक्षण करण्यासाठी काम करणाऱ्या कोणत्याही पक्षाला त्यांचा पक्ष पाठिंबा देण्यास तयार आहे.
पीटीआय या वृत्तसंस्थेने दिलेल्या वृत्तानुसार, आदित्य ठाकरे यांनी भारतीय जनता पक्षावर (भाजप) मुंबई आणि महाराष्ट्र 'गिळंकृत' केल्याचा आरोप केला आहे. त्यांनी म्हटले आहे की, भाजप महाराष्ट्रावर सतत अन्याय करत आहे.
आदित्य ठाकरे म्हणाले, महाराष्ट्र आणि मराठी माणसाच्या हितासाठी काम करण्यास तयार असलेल्या कोणत्याही व्यक्ती किंवा पक्षासोबत काम करण्याऱ्या पक्षाने एकजुटीने लढले पाहिजे.
काही काळापूर्वी राज ठाकरे यांचे मनसेचे ज्येष्ठ नेते प्रकाश महाजन यांनी एक अट घातली होती की जर शिवसेना युबीटीला मनसेशी हातमिळवणी करायची असेल तर आदित्य ठाकरेंना स्वतः येऊन राज ठाकरेंना भेटावे लागेल.
मनसे नेत्याने सांगितले होते की शिवसेना युबीटीने हा मुद्दा गांभीर्याने घ्यावा अशी त्यांची इच्छा आहे. जर उद्धव ठाकरे गटाने एखादा कनिष्ठ नेता पाठवला तर राज ठाकरेही तेच करतील.या वर शिवसेना युबीटी प्रमुख उद्धव ठाकरे म्हणाले, जे महाराष्ट्रातील जनतेच्या मनात आहे ते होईल.
मनसे नेत्याने सांगितले होते की शिवसेना युबीटीने हा मुद्दा गांभीर्याने घ्यावा अशी त्यांची इच्छा आहे. जर उद्धव ठाकरे गटाने एखादा कनिष्ठ नेता पाठवला तर राज ठाकरेही तेच करतील.या वर शिवसेना युबीटी प्रमुख उद्धव ठाकरे म्हणाले, जे महाराष्ट्रातील जनतेच्या मनात आहे ते होईल.
Edited By - Priya Dixit
