वर्धा: प्रेमसंबंधाच्या संशयावरून पतीने पत्नीची हत्या केली; पोलिसांनी आरोपीला अटक केली
वर्धा जिल्ह्यात खरांगना पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत जंगलात महिलेचा मृतदेह आढळून आल्याच्या खुनाचा गुन्हा पोलिसांनी उलगडला आहे. प्रेमसंबंधाच्या संशयावरून पतीने पत्नीचा गळा दाबल्याची कबुली दिली; आरोपीला अटक करण्यात आली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार खरांगना पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील सालदरा परिसरातील जंगलात संशयास्पद स्थितीत महिलेचा मृतदेह आढळल्याने खळबळ उडाली. खरांगना पोलिसांनी जलदगतीने कारवाई करत हत्येचा उलगडा केला.
प्रेमाच्या संशयावरून मृत महिलेचा तिच्या पतीने गळा दाबून खून केल्याचे तपासात उघड झाले. पोलिसांनी आरोपी पतीला अटक केली आहे. मृत महिलेचे नाव ज्योती ईश्वरमित्र येलेकर आहे, तर पतीचे नाव ईश्वरमित्र येलेकर आहे. ५ तारखेला खैरी गुरव परिसरातील सुरेंद्र तायडे यांच्या शेतात ज्योतीचा मृतदेह संशयास्पद परिस्थितीत आढळला.
माहिती मिळताच खरांगना पोलीस घटनास्थळी पोहोचले, त्यांनी मृतदेह ताब्यात घेतला आणि शवविच्छेदनासाठी पाठवला. संशयावरून पोलिसांनी मृत महिलेचा पती ईश्वरमित्र याला ताब्यात घेतले आणि त्याची चौकशी केली, जिथे त्याने गुन्ह्याची कबुली दिली. आरोपीने सांगितले की त्याच्या पत्नीचे दुसऱ्या पुरुषाशी प्रेमसंबंध होते आणि त्यावरून ते अनेकदा वाद घालत असत.
Edited By- Dhanashri Naik