संबंधित माहिती
- पहलगाममध्ये अडकलेले ८३ पर्यटक आज इंडिगो विमानाने महाराष्ट्रात परतणार, सरकारने यादी जाहीर केली
- गडचिरोली : आंघोळीसाठी गेलेल्या दोन मित्रांचा तलावात बुडून मृत्यु
- उपमुख्यमंत्री शिंदे यांनी जम्मू-काश्मीरमध्ये अडकलेल्या महाराष्ट्रातील पर्यटकांची भेट घेतली
- पहलगाम हल्ल्यासाठी अमित शाह जबाबदार', संजय राऊत यांनी सरकारवर निशाणा साधला
- Terror attack in Pahalgam उपमुख्यमंत्री अजित पवारांची जम्मू-काश्मीरचे मुख्यमंत्री ओमर अब्दुल्ला यांच्याशी चर्चा
पहलगाम दहशतवादी हल्ल्यानंतर कोकण किनाऱ्यावर सुरक्षा वाढवण्यात आली
Konkan News: पहलगाम दहशतवादी हल्ल्यानंतर मुंबईतील सर्व पोलिस ठाण्यांना सतर्क राहण्याचे निर्देश देण्यात आले आहे.
जम्मू-काश्मीरमधील पहलगाम मध्ये मंगळवारी दुपारी झालेल्या दहशतवादी हल्ल्याने संपूर्ण देश हादरला आहे. देशाच्या विविध भागातून आलेल्या पर्यटकांवर दहशतवाद्यांनी अंदाधुंद गोळीबार केला. या हल्ल्यानंतर देशभरात सुरक्षा व्यवस्था कडक करण्यात आली आहे.
महाराष्ट्रात, विशेषतः मुंबई, पुणे आणि कोकण भागात, पोलिस सतर्क आहे आणि विविध ठिकाणी कडक सुरक्षा व्यवस्था केली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, महाराष्ट्रातील कोकण प्रदेशाच्या सागरी सीमेवर विशेष दक्षता बाळगली जात आहे. रत्नागिरी जिल्ह्यातील किनारी भागात पोलिसांनी कडक सुरक्षा व्यवस्था तैनात केली आहे. येणाऱ्या-जाणाऱ्या प्रत्येक वाहनाची तपासणी केली जात आहे आणि संशयास्पद हालचालींवर बारकाईने लक्ष ठेवले जात आहे. किनारी भागात अनेक ठिकाणी चेकपोस्ट उभारण्यात आले आहे.
तसेच रत्नागिरीतील ३६ लँडिंग पॉइंट्सवर २४ तास देखरेख ठेवली जात आहे आणि पर्यटन स्थळांवर पोलिस तैनात करण्यात आले आहे. त्याचबरोबर मुंबई आणि पुण्यातही हाय अलर्ट जाहीर करण्यात आला आहे. मुंबई पोलिसांनी शहरात गस्त वाढवली आहे आणि संवेदनशील भागात कडक सुरक्षा व्यवस्था करण्यात आली आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
