संबंधित माहिती
- ठाणे : पावसाळ्यापूर्वी होर्डिंग्ज हटवण्याचे आणि नाले साफ करण्याचे उपमुख्यमंत्र्यांनी दिले आदेश
- माजी मंत्री छगन भुजबळ यांच्या खासगी सहाय्यकाला आयकर अधिकारी असल्याचे भासवून मागितली १ कोटी रुपयांची लाच
- अॅसिडिटी आहे असे समजून महिनाभर गोळ्या घेतल्या, मुंबईतील महिलेच्या पोटात फुटबॉलपेक्षा मोठी गाठ आढळली
- 'बाळासाहेबांच्या विचारधारेशी एकनिष्ठ राहिले असते तर आज...',उपमुख्यमंत्री शिंदेंनी उद्धव गटावर निशाणा साधला
- बीडमध्ये कायदा सुव्यवस्थेचे धिंडवडे
उद्धव ठाकरेंनी भाजपला बुडणारे जहाज म्हणत शिवसैनिकांना दिला संदेश
Maharashtra News: उद्धव ठाकरे यांनी भाजपला बुडणारे जहाज म्हटले. ठाकरे म्हणाले की, ओव्हरलोडिंगमुळे भाजप लवकरच बुडू शकते.
मिळालेल्या माहितीनुसार माजी मुख्यमंत्री आणि शिवसेना युबीटी प्रमुख उद्धव बाळासाहेब ठाकरे यांनी शनिवारी भाजपवर जोरदार हल्ला चढवला. त्यांनी भाजपचे वर्णन बुडणारे जहाज असे केले. ठाकरे म्हणाले की, ओव्हरलोडिंगमुळे भाजप लवकरच बुडू शकते. काश्मीरच्या मुद्द्यावर उद्धव म्हणाले की, उद्या भाजप भारतात नसेल पण काश्मीर नेहमीच भारताचा भाग राहील.
ALSO READ: अफगाणिस्तानला जोरदार भूकंपाचा धक्का
ऑक्टोबर महिन्यात होणाऱ्या संभाव्य नागरी निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर, दादर येथील शिवसेना भवनात यूबीटी खासदार, आमदार, जिल्हाप्रमुख आणि प्रमुख नेत्यांची बैठक आयोजित करण्यात आली होती. यावेळी उद्धव यांनी उपस्थित नेते आणि अधिकाऱ्यांना प्रोत्साहन देताना सांगितले की, सत्ता येते आणि जाते. म्हणून, सत्तेत आल्यानंतर आपण दबून जाऊ नये. त्याचप्रमाणे, सत्ता गेल्यानंतर दुःखी होऊ नये. त्याऐवजी, पुन्हा सत्ता मिळवण्यासाठी कठोर परिश्रम करत राहिले पाहिजे.
पक्ष सोडून जाणाऱ्या नेत्यांच्या माध्यमातून उद्धव ठाकरे यांनी भाजपवर निशाणा साधला आणि म्हणाले की, ज्यांना आपण इतके काही दिले तेही पक्ष सोडून जात आहे. पण त्यांनी पक्ष सोडल्याने UBT वर कोणताही परिणाम होणार नाही. म्हणून, ज्यांना जायचे आहे त्यांना जाऊ द्या. कामगार आमच्यासोबत आहत. जाणाऱ्या लोकांच्या गर्दीने भारावलेला भाजप लवकरच बुडेल. असे ठाकरे म्हणाले.
Edited By- Dhanashri Naik
