संबंधित माहिती
- उद्धव दिल्लीतून रिकाम्या हाताने परतल्याचा भाजप प्रवक्ते केशव उपाध्याय यांचा दावा
- ठाण्यात उद्धव ठाकरेंच्या सभेपूर्व विरोधकांनी वादग्रस्त बॅनर लावले, गदारोळची शक्यता
- बीडमध्ये उद्धव ठाकरेंच्या समर्थकांनी राज ठाकरेंच्या ताफ्यावर फेकली सुपारी, पोलिसांनी घेतले ताब्यात
- राज ठाकरेंचा 21 ऑगस्टपासून विदर्भ दौरा, मनसे उमेदवारांच्या शोधात व्यस्त
- "मते पाहिजे असेले की मुस्लिमांजवळ येतात", वारीस पठाण उद्धव ठाकरेंवर का संतापले?
उद्धव ठाकरेंच्या ताफ्यावर महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेच्या कार्यकर्त्यांचा हल्ला,20 जणांना ताब्यात घेतले
माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या ताफ्यावर ठाण्यात हल्ला झाला आहे. महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी त्यांच्या ताफ्यावर शेण, टोमॅटो, बांगड्या आणि नारळ फेकले. या प्रकरणी 20 हून अधिक जणांना ताब्यात घेऊन त्यांची चौकशी करण्यात येत आहे.
महाराष्ट्रातील बीड जिल्ह्यात शुक्रवारी झालेल्या राज ठाकरेंच्या सभेत शिवसेनेच्या उद्धव गटातील लोकांनी सुपारी फेकल्याचा आरोप करण्यात आला. त्यानंतर आज उद्धव ठाकरेंच्या ताफ्यावर शेण आणि टोमॅटो फेकण्यात आले.
ठाण्यात उद्धव ठाकरे गटाकडून परिषदेचे आयोजन करण्यात आले असून त्यात उद्धव ठाकरे हे सहभागी झाले. सभेच्या ठिकाणी आणि वाटेत जाताना मनसेच्या कार्यकर्त्यांनी उद्धव ठाकरेंच्या ताफ्यावर हल्ला केला.
या प्रकरणी पोलिसांनी 20 जणांना ताब्यात घेतले असून त्यांची चौकशी करत आहे.
याप्रकरणी मनसेचे वक्तव्यही समोर आले आहे. शिवसेना (UBT) पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्या ताफ्यावर मनसे कार्यकर्त्यांनी नारळ आणि शेणाने हल्ला केल्याचे मनसेने म्हटले आहे. राज ठाकरेंच्या गाडीवर सुपारी फेकून हल्ला झाल्याच्या कालच्या घटनेची ही प्रतिक्रिया आहे.
Edited by - Priya Dixit
