संबंधित माहिती
- पुण्यातील पबने कंडोम आणि ओआरएस पॅकेटचे वाटप केले, व्यवस्थापनाने हे उत्तर दिल्यावर गोंधळ उडाला
- सरपंच संतोष देशमुख हत्याकांड बाबत केंद्रीय मंत्री रामदास आठवले म्हणाले संलग्नता पुरेशी नाही
- नागपुरात 2000 च्या नोटा बदलणाऱ्या टोळीचा पर्दाफाश, शेंगदाणे विक्रेता निघाला सूत्रधार
- नववर्षापूर्वी महाराष्ट्र सरकारने महिलांना दिली भेट, लाडकी बहिन योजनेचा सहावा हप्ता जाहीर
- छगन भुजबळ यांना मंत्री न करण्याचा निर्णय कोणाचा होता? शिवसेना नेते भरत गोगावले यांचा खुलासा
केरळला मिनी पाकिस्तान म्हणाले नितीश राणेंना द्वेष मंत्रालयाचे मंत्री करा, संतापले अबू आझमी
Maharashtra news: भाजप नेते नितीश राणे यांनी केरळला 'मिनी पाकिस्तान' म्हटले या वक्तव्यानंतर समाजवादी पक्षाचे नेते अबू आझमी यांनी राणेंवर जोरदार टीका केली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार भाजप नेते आणि महाराष्ट्र सरकारचे मंत्री नितीश राणे हे आपल्या वक्तव्यांमुळे नेहमीच चर्चेत असतात. त्यांनी पुन्हा एकदा वादग्रस्त विधान केले आहे. आता राणेंनी केरळला 'मिनी पाकिस्तान' म्हटलं आहे. ते म्हणाले की, "केरळ हा छोटा पाकिस्तान आहे, म्हणूनच राहुल गांधी आणि त्यांची बहीण प्रियंका गांधी येथून विजयी होतात." समाजवादी पार्टीचे महाराष्ट्र अध्यक्ष अबू आझमी यांनी नितीश राणेंच्या वक्तव्यावर आक्षेप घेत ते केवळ द्वेष पसरवण्याचे काम करतात, असे म्हटले आहे.
तसेच सपाचे नेते अबू आझमी म्हणाले की, “नितेश राणे खूप लहान माणूस आहे. मुख्यमंत्रिपद हवे असेल तर त्यांनी नितीश राणेंसाठी एक मंत्रालय बनवावे ज्यात द्वेष भडकावणाऱ्यांना ठेवून त्या मंत्रिमंडळात मंत्री करावे. राणेंचा पोर्टफोलिओ द्वेषपूर्ण झाला पाहिजे. हा माणूस त्याला वाटेल ते म्हणू शकतो, त्यावर कोणतेही बंधन नाही.
सपा आमदार अबू आझमी पुढे म्हणाले, “सर्वोच्च न्यायालयाने म्हटले आहे की द्वेषाबद्दल बोलणाऱ्यांवर स्वतःहून दखल घेतली पाहिजे असे देखील ते म्हणाले.
Edited By- Dhanashri Naik
