1. मनोरंजन
  2. बॉलीवूड
  3. सिनेगप्पा
  4. 83-year-old Jitendra slipped and fell

83 वर्षीय जितेंद्र पाय घसरून खाली पडले, लोक घाबरून धावले

Jeetendra
बॉलिवूडमधून चिंताजनक बातम्या येत आहेत. ज्येष्ठ अभिनेते धर्मेंद्र आणि प्रेम चोप्रा सध्या रुग्णालयात दाखल आहेत आणि त्याच दरम्यान, आणखी एक ज्येष्ठ अभिनेते जितेंद्र यांच्याबद्दलच्या बातम्यांमुळे चाहते काही काळासाठी घाबरले आहेत.
खरं तर, 83 वर्षीय जितेंद्र यांनी अलीकडेच एका सार्वजनिक कार्यक्रमात हजेरी लावली. ते स्टेजकडे जात असताना, छायाचित्रकारांनी त्यांना घेरले आणि त्यांच्या कॅमेऱ्यांचे फ्लॅश त्यांच्यावर चमकू लागले. जितेंद्र हसत होते आणि कॅमेऱ्यांकडे पाहत होते, आणि त्यांचे खाली लक्ष गेले नाही.
 जमिनीच्या एका भागात थोडीशी उंची होती आणि त्याचा पाय तिथेच अडकला. अचानक जितेंद्रचा तोल गेला आणि तो पडले. तो पडताच घटनास्थळी उपस्थित असलेले लोक घाबरून त्याच्याकडे धावले, पण काही सेकंदातच जितेंद्र स्वतःहून उभे  राहिले.
च्या चेहऱ्यावरचे हास्य पाहून सर्वांनी सुटकेचा नि:श्वास सोडला. त्याने सर्वांना हातवारे करून कळवले की तो पूर्णपणे बरा आहे आणि त्याला कोणतीही दुखापत झालेली नाही.
 
बॉलीवूडमध्ये "जंपिंग जॅक" म्हणून ओळखले जाणारे जितेंद्र हे सत्तर आणि ऐंशीच्या दशकातील सर्वात उत्साही आणि लोकप्रिय अभिनेत्यांपैकी एक होते.
"परिचय", "हमजोली", "जुडवा", "फर्ज", "धर्मवीर" आणि "एक ही भूल" हे त्यांचे चित्रपट आजही प्रेक्षकांच्या लक्षात आहेत. कुटुंबासाठी अनुकूल आणि मनोरंजक चित्रपटांमध्ये त्यांनी आपल्या साधेपणाने आणि उर्जेने प्रेक्षकांची मने जिंकली.
 
सध्या जितेंद्र पूर्णपणे ठीक आहेत आणि या किरकोळ अपघातामुळे त्यांना कोणतेही नुकसान झाले नाही, ही दिलासादायक बाब आहे.
Edited By - Priya Dixit 
 
पुढील लेख
शिल्पा शेट्टी-राज कुंद्रा यांची एफआयआर रद्द करण्याची मागणी