Dharma Sangrah

अनवाणी प्रवास करत अभिनेत्रीने घेतले तिरुपतीचे दर्शन

Updated: शुक्रवार, 5 जून 2026 (15:02 IST)
ALSO READ: ज्येष्ठ चित्रपट निर्माते आणि CBFC चे माजी अध्यक्ष पहलाज निहलानी यांचे वयाच्या ७६ व्या वर्षी निधन
सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या एका व्हिडिओमध्ये जान्हवी कपूर तिरुमला मंदिरात अनवाणी पायांनी पोहोचताना दिसत आहे. तिने तिथे नतमस्तक होऊन कपाळावर टिळा लावला. मंदिरातून बाहेर पडल्यानंतर ती रस्त्यावर अनवाणी चालताना दिसली. तिच्यासोबत इतर अनेक महिला होत्या आणि अनेक चाहत्यांनी तिच्याशी संवाद साधला.
ALSO READ: आमिर खानचा 'लगान' त्याच्या २५ व्या वर्धापन दिनानिमित्त पुन्हा प्रदर्शित होत आहे; निर्मात्यांनी एक हृदयस्पर्शी ट्रेलर प्रदर्शित केला
दुसऱ्या एका व्हिडिओमध्ये जान्हवी कपूर मंदिराच्या पायऱ्यांवर बसलेली दिसत आहे . ती फोनवर कोणाशीतरी बोलत आहे. त्याचवेळी, तिची एक मैत्रीण तिला काहीतरी देते.
आणखी एका व्हिडिओमध्ये जान्हवी कपूर तिरुमला मंदिराबाहेर दिसली. या व्हिडिओमध्ये ती साडी नेसलेली दिसत आहे. जान्हवीने पुन्हा एकदा तिरुमला मंदिराला भेट दिली असल्याचे मानले जात आहे
ALSO READ: आमिर खान तिसऱ्यांदा ५ जुलै रोजी गौरी स्प्रॅट शी लग्न करणार
बुची बाबू सना दिग्दर्शित.पेड्डी चित्रपटात मुख्य भूमिकेत राम चरण आहे. तो एका खेड्यातील माणसाच्या भूमिकेत आहे जो स्पोर्ट्स स्टार आणि समाजाचा नेता दोन्ही आहे. जान्हवी कपूर, बोमन इराणी, शिवा राजकुमार, जगपती बाबू आणि दिव्यांशु यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. 
Edited By - Priya Dixit 
 
About Author
वेबदुनिया मनोरंजन टीम
वेबदुनिया पोर्टलची मनोरंजन टीम चित्रपट, मालिका, ओटीटी प्लॅटफॉर्म आणि कलाकारांच्या आयुष्यातील ताज्या घडामोडींचे अपडेट्स वाचकांना देते. चित्रपटांची परीक्षणे, सेलिब्रिटींच्या मुलाखती आणि ग्लॅमर विश्वातील पडद्यामागच्या रंजक बातम्या चवीने मांडण्याचे काम ही टीम करते..... Read More

सर्व पहा

गरुड पुराणावर आधारित असेल अजय देवगणचा 'सूर्यस्पर्श'; अभिनेता एका अलौकिक अवतारात दिसणार!

चित्रीकरणाच्या ७ दिवस आधी अक्षय खन्ना 'दृश्यम ३' मधून बाहेर पडला, जयदीप अहलावतचा प्रवेश

'जेलर २' मधील विद्या बालनचा धोकादायक लूक समोर आला; अभिनेत्री 'कांता'च्या भूमिकेत रजनीकांतसोबत टक्कर देणार

'हनुमान अंश'च्या प्रचंड कमाईनंतर, डॉ. विशाल चतुर्वेदी यांची मोठी घोषणा: ते 'राम बोला'मधून मिळणारी १००% कमाई दान करणार

अनुभव सिन्हा यांच्या चित्रपटात वहिदा रहमान साकारणार महात्मा गांधींच्या आई पुतलीबाईची भूमिका

सर्व पहा

शाहरुख खानपासून ते आलिया भट्टपर्यंत, अनेक सेलिब्रिटींनी राणी मुखर्जी यांच्या आईच्या अंत्यविधीला उपस्थिती लावली

गरुड पुराणावर आधारित असेल अजय देवगणचा 'सूर्यस्पर्श'; अभिनेता एका अलौकिक अवतारात दिसणार!

राणी मुखर्जी यांच्या आई कृष्णा मुखर्जी यांचे वयाच्या ७५ व्या वर्षी निधन

शाहरुख खानने पत्नी गौरी आणि मुलगी सुहानासह लालबागच्या राजाचे दर्शन घेतले

चित्रीकरणाच्या ७ दिवस आधी अक्षय खन्ना 'दृश्यम ३' मधून बाहेर पडला, जयदीप अहलावतचा प्रवेश

पुढील लेख
Show comments