संबंधित माहिती
- वयाच्या ५२ व्या वर्षी महिमा चौधरीने संजय मिश्रासोबत दुसऱ्यांदा लग्न केले! प्रकरण काय?
- करण जोहरने कधीही लग्नात जेवले नाही, "लांब रांगेत कोण उभे राहील?" असे म्हणाले
- प्रसिद्ध अभिनेत्यावर प्राणघातक हल्ला
- प्रसिद्ध अभिनेत्रीच्या 'पब'मध्ये गोंधळ
- 'जेलर २' मध्ये विद्या बालनची भव्य एन्ट्री होणार, रजनीकांतच्या ब्लॉकबस्टर चित्रपटाला एक नवीन ट्विस्ट
अपघातानंतर महिमा चौधरीचे संपूर्ण आयुष्य बदलले, तिने अनेक चित्रपट गमावले
बॉलीवूड अभिनेत्री महिमा चौधरी लवकरच "दुर्लभ प्रसाद की दुसरी शादी" या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटातून ती बऱ्याच काळानंतर पुनरागमन करत आहे. या चित्रपटात महिमासोबत संजय मिश्रा यांची प्रमुख भूमिका आहे. महिमा 90 च्या दशकातील सर्वात प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक होती, परंतु एका अपघाताने तिचे संपूर्ण आयुष्य बदलून टाकले.
1999 मध्ये आलेल्या "दिल क्या करे" या चित्रपटाच्या चित्रीकरणादरम्यान महिमा चौधरीचा कार अपघात झाला, ज्यामुळे तिला गंभीर दुखापत झाली. तिच्या शरीरात काचेचे 67 तुकडे घुसले. या अपघातानंतर महिमा चौधरी बराच काळ प्रकाशझोतापासून पूर्णपणे दूर राहिली.
अलिकडेच झालेल्या एका पॉडकास्ट दरम्यान, महिमा चौधरीने तिच्या आयुष्यात आलेल्या आव्हानांबद्दल उघडपणे सांगितले, ज्यावर मात करून ती पुन्हा एकदा पडद्यावर परतली. सिद्धार्थ कन्ननच्या पॉडकास्टवर बोलताना, अभिनेत्री म्हणाली, "अनेक आव्हाने होती. माझ्या पहिल्या चित्रपटानंतर, मला कायदेशीर अडचणीत ओढण्यात आले. मला अनेक चित्रपटांमधून काढून टाकण्यात आले कारण लोकांनी दावा केला होता की मी मुक्ता आर्ट्ससोबत कराराखाली आहे, जे पूर्णपणे खोटे होते."
ALSO READ: प्रसिद्ध अभिनेत्रीच्या 'पब'मध्ये गोंधळ
महिमा म्हणाली, "मग माझा अपघात झाला आणि मी घरीच राहिलो. माझ्या चेहऱ्यावर काचेचे 67 तुकडे होते, जे सूक्ष्मदर्शकाखाली खरवडून काढावे लागले. दुसऱ्या दिवशी माझा चेहरा आणखी सुजला आणि माझा चेहरा विद्रूप झाला. माझ्या मैत्रिणी माझ्या चेहऱ्यावरील जखमांवर हसल्या, त्यांना वाटले की मी भांडणात पडलो आहे आणि खोटे बोलत आहे."
ती म्हणाली, "तो खूप कठीण काळ होता. मग मी छोट्या भूमिका करू लागलो आणि ते सर्व चित्रपट हिट झाले, जरी मी फक्त एक गाणे गायले तरी. मग लोकांनी मला फक्त एक गाणे देऊ केले आणि मी नकार दिला. त्यांनी मला भाग्यवान शुभंकर म्हटले, पण मला त्याहूनही जास्त काम करायचे होते. मग मी परत आलो आणि प्रियदर्शन, राज कुमार संतोषी, लज्जा आणि इतरांसोबत चित्रपट केले."
Edited By - Priya Dixit
