गुरूवार, 26 मार्च 2026
  1. मनोरंजन
  2. बॉलीवूड
  3. सिनेगप्पा
Written By
Last Updated : बुधवार, 25 मार्च 2026 (19:02 IST)

फरमान खानशी लग्न केल्यानंतर मोनालिसाचा मोठा खुलासा; दिग्दर्शक सानोज मिश्रा यांच्यावर गंभीर आरोप केले

बॉलिवूड बातम्या मराठी
प्रयागराज महाकुंभ २०२५ मध्ये आपल्या साधेपणा आणि सौंदर्यामुळे रातोरात इंटरनेटवर प्रसिद्ध झालेली मोनालिसा सध्या तिच्या लग्नामुळे चर्चेत आहे. तिने फरमान खानशी लग्न करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले होते. तिच्या लग्नानंतर, तिला अभिनयात आणणारे दिग्दर्शक सानोज मिश्रा यांनी तिच्यावर अनेक आरोप केले. त्यांनी तिच्या लग्नाला 'लव्ह जिहाद' असेही म्हटले होते.
 
आता मोनालिसाने सानोज मिश्रा यांच्याबद्दल एक धक्कादायक खुलासा केला आहे. एका पत्रकार परिषदेत मोनालिसाने तिच्या पहिल्या चित्रपटाचे दिग्दर्शक सानोज मिश्रा यांच्यावर गंभीर आरोप केले आहे. तिचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे.
 
व्हिडिओमध्ये मोनालिसा अत्यंत भावूक दिसत आहे आणि आपला अनुभव सांगताना तिच्या डोळ्यात अश्रू आले आहे. तिने आरोप केला आहे की चित्रपटाच्या चित्रीकरणादरम्यान सेटवर तिचा वारंवार छळ झाला. ती म्हणाली, "सानोज मिश्रा चांगला माणूस नाही." त्याने सेटवर मला सुमारे १० वेळा अयोग्यरित्या स्पर्श केला.
 
माध्यमांशी बोलताना मोनालिसा म्हणाली, "फरमान आणि माझ्याकडे आता एकच पर्याय उरला आहे: आत्महत्या. जर दिल्ली आणि मध्य प्रदेशच्या सरकारांनी आम्हाला मदत केली नाही, तर आम्ही दोघेही आत्महत्या करू. आमच्याकडे दुसरा कोणताही पर्याय नाही. आम्हाला उघडपणे चाकूने भोसकण्याच्या आणि जीवे मारण्याच्या धमक्या मिळत आहे. आमचे पोस्टर जाळले जात आहे."
 
सानोज मिश्रावर आरोप करत मोनालिसा म्हणाली, "सानोज मिश्रा, जो म्हणतोय की त्याला मोनालिसाचं नाव घ्यायला लाज वाटते, तो माझ्या चित्रपटाचा भाग असणार नाही. मला स्वतःलाही त्याच्या चित्रपटाचा भाग व्हायचं नाही. कारण तो एक अत्यंत नीच माणूस आहे. त्याचं नाव घ्यायला मला लाज वाटते."
 
मोनालिसा म्हणाली, "मला घाणेरडं वाटतं. तो तरुण मुलींना चित्रपटांचं आमिष दाखवून त्यांचा विनयभंग करतो. तो त्यांना हा चित्रपट, ती भूमिका देण्याचं वचन देतो. तो चित्रपटांच्या नावाखाली चुकीची कामं करतो. सानोज मिश्रा चांगला माणूस नाही." त्याने मला १० वेळा अयोग्यरित्या स्पर्श केला.
 
कुटुंबाने मला पाठिंबा दिला नाही
मोनालिसा पुढे म्हणाली की, जेव्हा तिने पहिल्यांदा तिच्या कुटुंबाला या अत्याचाराबद्दल सांगितले, तेव्हा पाठिंबा मिळण्याऐवजी तिला 'गप्प बसण्याचा' सल्ला देण्यात आला. जेव्हा मी माझ्या कुटुंबाला सांगितले, तेव्हा त्यांनी मला पाठिंबा दिला नाही. माझ्यासोबत काय घडले हे मला माहीत आहे. माझ्यावर अन्याय झाला आहे. मला न्याय हवा आहे.  
दिग्दर्शक सानोज मिश्रा यांचे मौन आणि वाद
'द डायरी ऑफ मणिपूर' या चित्रपटातील वादग्रस्त आशयामुळे आधीच चर्चेत असलेले सानोज मिश्रा, आता या गंभीर आरोपांनंतर अडचणींचा सामना करत असल्याचे दिसत आहे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की सानोज मिश्रा यापूर्वीही कायदेशीर अडचणीत सापडले होते. तथापि, मोनालिसाने केलेल्या या आरोपांबाबत दिग्दर्शकाकडून अद्याप कोणतेही अधिकृत निवेदन किंवा स्पष्टीकरण जारी करण्यात आलेले नाही.
 
'द डायरी ऑफ मणिपूर' या चित्रपटाचे काय होणार?
मोनालिसाने हे स्पष्ट केले आहे की ती आता गप्प बसणार नाही आणि तिला फक्त न्याय हवा आहे. या अभिनेत्रीला आता तिचा पती, फरमान खानकडून पूर्ण पाठिंबा मिळत आहे. या वादामुळे 'द डायरी ऑफ मणिपूर' या चित्रपटाचे भवितव्य अनिश्चिततेत असल्याचे दिसत आहे.  
Edited By- Dhanashri Naik