Dharma Sangrah

Ram Charan ला इडली-वडा म्हटल्याने शाहरुख खान अडचणीत, दक्षिण भारतीय चाहते संतापले

Updated: मंगळवार, 5 मार्च 2024 (12:57 IST)
 
अनंत अंबानी आणि राधिका मर्चंटच्या प्री-वेडिंग फंक्शनमध्ये बॉलिवूड स्टार्स जमले होते
जामनगरमध्ये अनंत अंबानी आणि राधिका मर्चंट यांच्या तीन दिवसीय प्री-वेडिंग फंक्शनला देशभरातील आणि जगभरातील सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. या कार्यक्रमाला अमिताभ बच्चन, रजनीकांत, रिहाना, सलमान खान, शाहरुख खान, आमिर खान, राम चरण, राणी मुखर्जी, माधुरी दीक्षित, करिश्मा कपूर, करीना कपूर यांच्यासह अनेक सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. येथे जमलेल्या सर्वांनी त्यांच्या सुपरहिट गाण्यावर डान्स केला.
 
शाहरुखने राम चरणला स्टेजवर बोलावले
दुसऱ्या दिवशी लोकांनी पाहिले की अनेक वर्षांनी सलमान, शाहरुख आणि आमिर हे तिघेही खान स्टेजवर एकत्र आले आणि त्यांनी परफॉर्म केले. या तिघांनी प्रथम राम चरण आणि ज्युनियर एनटीआर यांच्या आरआरआर गाण्याचे नातू-नातूचे हुक स्टेप करण्याचा प्रयत्न केला. एका क्षणी राम चरणही त्यांच्यासोबत मंचावर आला. वास्तविक रामला त्याच्यासोबत डान्स करण्यासाठी शाहरुख खानने स्टेजवर बोलावले होते. शाहरुखने गमतीने असे अनेक शब्द सांगितले, जे चाहत्यांना अजिबात आवडले नाही. राम चरणचे मेकअप आर्टिस्ट झेबा हसन यांनी सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओवर टिप्पणी केली आणि लिहिले की, "मी शाहरुख खानचा खूप मोठा चाहता आहे, पण ज्या प्रकारे त्याने रामचरणला स्टेजवर बोलावले ते मलाही आवडले नाही.
 
फ्री प्रेस जर्नलनुसार, झेबाने किंग खानबद्दल निराशा व्यक्त केली. तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीजवर तिने लिहिले, “बेंड इडली वडा राम चरण तू कुठे आहेस???’ असे ऐकल्यावर मी बाहेर पडले. @alwaysramcharan सारख्या ताऱ्याचा हा अत्यंत अनादर आहे. शाहरुखने रामला 'इडली' म्हटल्याने इंटरनेटही खूश नव्हते. एका व्यक्तीने ट्विट केले की, "शाहरुख खान राम चरणाला 'इडली' म्हणत हाक मारणे असंवेदनशील आहे, ज्याला दक्षिण भारतीयांविरुद्ध जातीय स्टिरियोटाइप म्हणून पाहिले जाऊ शकते."

सर्व पहा

'नयी नवेली'चा धमाकेदार टीझर प्रदर्शित, यामी गौतमचा आतापर्यंतचा सर्वात अनोखा अवतार समोर आला

'हनुमान अंश' चित्रपटादरम्यान थिएटरमधील सीट क्रमांक ९ रिकामा का ठेवला जात आहे? यामागील रहस्य जाणून घ्या

'हनुमान अंश २' मध्ये विराट आणि अनुष्का दिसणार? नीम करोली बाबांवर आधारित चित्रपटाच्या सिक्वेलबद्दल मोठा संकेत

सूर्यास्तानंतर जंगलात प्रवेशास बंदी! ४०० वर्षे जुन्या 'वन देवी' मंदिराच्या दंतकथेवर आधारित तमन्ना भाटियाचे 'व्वाण' चित्रपट?

'दृश्यम द कन्क्लुजन'चा धमाकेदार ट्रेलर प्रदर्शित, जयदीप अहलावत अजय देवगणच्या विरुद्ध भूमिकेत

सर्व पहा

'रामायण'मधील पहिले गाणे 'जय जय राम' प्रदर्शित, साई पल्लवी-रणबीर कपूरच्या 'सिया राम' लूकने प्रेक्षकांची मने जिंकली

'हनुमान अंश'नंतर विशाल चतुर्वेदीने 'राम बोला' या नवीन चित्रपटाची घोषणा केली

गणेश चतुर्थीला इंडस्ट्रीतील अनेक कलाकारांनी दरवर्षीप्रमाणे आपल्या घरी केले बाप्पाचे स्वागत

रणबीर कपूरच्या 'रामायण' चित्रपटातील पहिले गाणे 'जय जय राम' गणेश चतुर्थीला प्रदर्शित

अष्ट विनायक म्हणजे महाराष्ट्रातील गणपतीच्या आठ पवित्र मंदिरांचा समूह

पुढील लेख
Show comments