गुरूवार, 6 मार्च 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. क्रिकेट मराठी
  3. क्रिकेट वृत्त
Written By
Last Modified: गुरूवार, 6 मार्च 2025 (14:40 IST)

विराट खेळत असताना अनुष्का झपकी घेताना दिसली VIDEO

भारत विरुद्ध ऑस्ट्रेलिया सेमीफायनल सामन्यात, अनुष्का शर्मा नेहमीप्रमाणे व्हीआयपी स्टँडवरून विराट कोहलीला चीयर करताना दिसली, ज्यामुळे त्याला उत्साह आणि जोश आला. कोहलीने चौकार आणि षटकार मारले तेव्हा अनुष्काही आनंदाने नाचताना दिसली. विजयानंतर कोहलीने अनुष्का शर्मासमोर अशा प्रकारे आनंद व्यक्त केला की ती लाजली होती. तथापि विराटच्या खेळीदरम्यान अनुष्का शर्मा झपकी घेताना एक क्षण कॅमेऱ्यात कैद झाला.
 
तिचा हा व्हिडिओ पाहून चाहत्यांचे मन वितळले आणि त्यांनी तिच्यासाठी खूप सुंदर कमेंट्स केल्या. एका वापरकर्त्याने लिहिले, "आई सहसा अशीच झोपते. मुलांची काळजी घेताना तिला थकवा आला असावा. लहान मुलांना वाढवणे सोपे काम नाही" तर दुसऱ्याने लिहिले की ती कदाचित विराट कोहली आणि टीम इंडियाच्या विजयासाठी प्रार्थना करत असेल.
 
अनुष्का आणि विराट यांनी 2017 साली लग्न केले आणि त्यांचे दोन अपत्य आहे, मुलगी वामिका आणि मुलगा अकाय. वामिकाचा जन्म 11 जानेवारी 2021 रोजी झाला होता आणि या पॉवर कपलने 15 फेब्रुवारी 2024 रोजी मुलगा अकाय कोहली याचे स्वागत केले. कौटुंबिक जबाबदाऱ्यांमुळे तिने तिचे काम सध्या थांबवले आहे. त्यांचा क्रिकेट थीमवर आधारित चित्रपट 'चकदा एक्सप्रेस' अजूनही अनिश्चित आहे.
 
आयसीसी स्पर्धांच्या बाद फेरीतील सर्व पराभवांचा बदला घेत, भारताने मंगळवारी ऑस्ट्रेलियाचा 4 विकेट्सने पराभव केला आणि पाचव्यांदा चॅम्पियन्स ट्रॉफीच्या अंतिम फेरीत प्रवेश केला आणि पुन्हा एकदा विराट कोहली विजयाचा हिरो ठरला. कोहलीने 98 चेंडूत पाच चौकारांच्या मदतीने 84 धावा केल्या. या काळात, त्याने स्ट्राईक रोटेट केले आणि 54 एकेरी घेतले.
 
19 नोव्हेंबर 2023 रोजी, अहमदाबादमध्ये ऑस्ट्रेलियन संघाने भारताचे विश्वचषक जिंकण्याचे स्वप्न भंग केले तेव्हा कर्णधार रोहित शर्मासह कोट्यवधी क्रिकेटप्रेमींच्या डोळ्यात अश्रू आले. याशिवाय, आयसीसी नॉकआउट स्पर्धांमध्ये ऑस्ट्रेलिया भारतासाठी 'अभेद्य किल्ला' असल्याचे सिद्ध झाले आहे, ज्यामध्ये आपण शेवटचे 2011 च्या एकदिवसीय विश्वचषकात प्रवेश करू शकलो होतो. 49 व्या षटकाच्या पहिल्याच चेंडूवर केएल राहुलने ग्लेन मॅक्सवेलला षटकार मारून भारताला विजय मिळवून दिला तेव्हा त्या अपयशांमुळे झालेल्या सर्व जखमा भरून आल्या.