1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
Written By
Last Modified: शनिवार, 28 जून 2025 (20:52 IST)

वर्धा : जमिनीच्या वादात आई आणि मुलाची कुऱ्हाडीने हत्या करून नंतर चुलत भावाची आत्महत्या

crime news
महाराष्ट्रातील वर्धा जिल्ह्यातील निमसडा गावात सकाळी महेंद्र नावाच्या आरोपीने कुऱ्हाडीने आई आणि मुलावर हल्ला करून त्यांची हत्या केली. जमिनीच्या वाटणीवरून वाद सुरू असल्याचे सांगितले जाते आहे. 
मिळालेल्या माहितीनुसार शुक्रवारी सकाळी वर्धा जिल्ह्यातील निमसडा गावात  शेतजमिनीच्या वाटणीवरून सुरू झालेला हा वाद इतका वाढला की एकाच कुटुंबातील ३ जणांचा मृत्यू झाला. चुलत भाऊ महेंद्र मोहिजेने त्याच्या काकू आणि चुलत भावावर कुऱ्हाडीने असा हल्ला केला. या घटनेनंतर त्याने स्वतः विष पिऊन आत्महत्या केली.
या भयानक हत्याकांडानंतर गावात शोककळा पसरली आहे. 
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, हत्या झालेली महिला साधना सुभाष मोहिजे (५५) आणि तिचा मुलगा नितीन सुभाष मोहिजे (२७) यांचे शेतीच्या जमिनीच्या वाटणीवरून महेंद्रसोबत बऱ्याच काळापासून भांडण होते. कुटुंबात शेतीचा काही भाग कंत्राटावर देण्यावरून वाद इतका वाढला की हा वाद शिवीगाळीपासून रक्तपातापर्यंत गेला.
Edited By- Dhanashri Naik