संबंधित माहिती
- नाशिकमधील विकास कामांसाठी सरकारने २५,०५५ कोटी रुपये मंजूर केले
- कर्जाच्या ओझ्याखाली दबल्याने चांदवड येथील तरुण शेतकऱ्याने गळफास घेऊन आत्महत्या केली
- काँग्रेसने उद्धव ठाकरेंना धक्का दिला, नागपूर शहराध्यक्षांसह ५०० कार्यकर्ते पक्षात सामील
- मनसेसोबत युती करण्यावरून काँग्रेसमध्ये वाद, वडेट्टीवार यांनी दिले समर्थन
- आर्थिक फसवणुकीच्या आरोपावरून एका व्यक्तीची आत्महत्या; नाशिक मधील घटना
नाशिकमध्ये उद्धव ठाकरे पक्षाच्या कार्यकर्त्यावर गुन्हे दाखल
उबाठाचा कार्यकर्ता बंटी उर्फ विशाल कोळी याच्यावर नाशिकमध्ये फ्लॅट हडपणे, धमक्या देणे, खंडणी आणि दरोडा असे तीन गुन्हे दाखल करण्यात आले आहेत. पोलिसांनी नागरिकांना त्याच्याविरुद्ध थेट तक्रारी दाखल करण्याचे आवाहन केले आहे.
शिवसेना (यूबीटी) चा कार्यकर्ता असल्याचा दावा करणाऱ्या आडगाव परिसरातील कुख्यात गुन्हेगार बंटी उर्फ विशाल शरद कोळीच्या अडचणीत वाढ झाली आहे. नाशिक पोलिसांनी त्याच्यावर फसवणूक, खंडणी आणि बेकायदेशीर ताबा ठेवण्याचे गंभीर आरोप लावले आहेत.
धुलियाहून नाशिकला लघु खरेदी-विक्रीचा व्यवसाय करण्यासाठी आलेल्या आणि शिवसेना (यूबीटी) कार्यकर्ता असल्याचा दावा करणाऱ्या बंटी उर्फ विशाल शरद कोळी (36) यांच्या अडचणीत वाढ झाली आहे.
कोळीवर अनेक लोकांच्या फ्लॅट्सवर बेकायदेशीरपणे कब्जा केल्याचा आरोप आहे. मूळचे धुळे जिल्ह्यातील रहिवासी असलेले कोळी नाशिकमध्ये स्थायिक होण्यापूर्वी श्रमिक संस्थापक सुनील बागुल यांच्या सेनेत पूर्णवेळ कार्यकर्ता होते.
शहर पोलिस आता बंटी कोळीविरुद्ध गंभीर गुन्हे आणि तक्रारी दाखल करत आहेत, ज्यामध्ये वाहने आणि फ्लॅट्सचा बेकायदेशीर ताबा, धमक्या, खंडणी आणि दरोडा यांचा समावेश आहे. कोळीविरुद्ध आतापर्यंत तीन गुन्हे दाखल झाले आहेत.
अलीकडील कारवाईत, 11 नोव्हेंबर रोजी सरकारवाडा आणि आडगाव पोलिस ठाण्यात फसवणूक, खंडणी आणि चोरीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
पोलिसांनी सांगितले की, शहरातील नागरिकांना उबाठा पक्षाचा पदाधिकारी आणि सामाजिक कार्यकर्ता असल्याचे भासवून फिरणाऱ्या कोलीच्या कारवायांविरुद्ध थेट तक्रारी दाखल करण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.
Edited By - Priya Dixit
