1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Eknath Shinde attacks Uddhav Thackeray over Shiv Sena party

एकनाथ शिंदे यांनी पक्ष शिवसेनेबद्दल उद्धव ठाकरेंवर हल्लाबोल केला

uddhav eknath
महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी शनिवारी शिवसेनेच्या वाढत्या प्रभाव आणि ताकदीबाबत मोठे विधान केले. शिंदे म्हणाले की, पक्ष दिवसेंदिवस मजबूत होत आहे आणि सध्या विविध पक्षांमधील नेते शिवसेनेत सामील होत आहेत. पक्षात सामील होणाऱ्या नेत्यांची संख्या दिवसेंदिवस वाढत असल्याचेही त्यांनी नमूद केले.
एकनाथ शिंदे शनिवारी 'एकनाथ पर्व' नावाच्या कार्यक्रमाला संबोधित करत होते. यावेळी त्यांनी जून 2022 ते 2024अखेर मुख्यमंत्री म्हणून त्यांच्या कार्यकाळात राबविण्यात आलेल्या अनेक महत्त्वाच्या योजनांचा उल्लेख केला. यापैकी एक प्रमुख योजना 'लाडकी बहीण योजना ' होती, ज्याअंतर्गत वार्षिक कौटुंबिक उत्पन्न 2.5 लाख रुपयांपेक्षा कमी असलेल्या महिलांना दरमहा 1,500 रुपये मदत म्हणून मिळतात.
त्याचवेळी, उद्धव ठाकरेंवर अप्रत्यक्षपणे निशाणा साधत एकनाथ शिंदे म्हणाले की, कोरोना साथीच्या काळात ते सतत शेतात होते, तर काही लोक त्यांच्या घरात बसले होते. कोरोना साथीच्या काळात तत्कालीन मुख्यमंत्री ठाकरे हे मुंबईतील वांद्रे परिसरातील त्यांच्या निवासस्थान मातोश्रीवरून प्रशासन चालवत असल्याचा आरोप शिंदे आणि भाजप नेत्यांनी अनेकदा केला होता.
उपमुख्यमंत्री पुढे म्हणाले, "शिवसेना दिवसेंदिवस मजबूत होत आहे आणि विविध पक्षांचे नेते दररोज आमच्यात सामील होत आहेत. वारे कितीही प्रयत्न करत असले तरी (ती विझवण्याचा) शिवसेनेचा दिवा नेहमीच तेवत राहील."
 
Edited By - Priya Dixit 
 
पुढील लेख
एकनाथ शिंदे अमित शहांना भेटले खळबळजनक मोठा दावा