भाजप नेत्या नवनीत राणा यांना पाकिस्तानातून आली जीवे मारण्याची धमकी
भाजप नेत्या नवनीत राणा यांना पुन्हा एकदा पाकिस्तानातून जीवे मारण्याची धमकी मिळाली आहे. भारत आणि पाकिस्तानमधील सध्याच्या तणावपूर्ण वातावरणात, भाजप नेत्या आणि माजी खासदार नवनीत राणा यांना पाकिस्तानकडून जीवे मारण्याची धमकी मिळाली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार ही धमकी पाकिस्तानच्या वेगवेगळ्या फोन नंबरवरून देण्यात आली आहे. नवनीत राणा यांनी या प्रकरणी मुंबईतील खार पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे, त्यानंतर पोलिसांनी तपास सुरू केला आहे. भाजप नेत्या नवनीत राणा यांना पाठवलेल्या धमकीच्या संदेशात असे म्हटले आहे की, "हनुमान चालीसा वाचणारी हिंदू सिंहीण, तू काही दिवसांची पाहुणी आहे, तू लवकरच उडून जाणार आहेस." आंतरराष्ट्रीय क्रमांकांवरून या धमक्या मिळाल्या असल्याने, मुंबई पोलिस इतर एजन्सींच्या मदतीने या प्रकरणाचा तपास करत आहे.
महाराष्ट्रातील अमरावतीच्या माजी खासदार नवनीत राणा यांना पाकिस्तानकडून धमक्या येण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. गेल्या वर्षीही त्याला त्याच्या व्हॉट्सअॅप नंबरवर एका व्हिडिओ क्लिपद्वारे पाकिस्तान आणि अफगाणिस्तानमधून जीवे मारण्याच्या धमक्या मिळाल्या होत्या.
Edited By- Dhanashri Naik