1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Principal arrested on charges of indecent acts with girls in Gadchiroli

गडचिरोली : शाळेत विद्यार्थिनींसोबत अश्लील कृत्ये, पोलिसांनी मुख्यध्यापकाला केली अटक

Gadchiroli news : गडचिरोली जिल्ह्यातील भामरागड तहसीलमध्ये शाळेतील मुलींसोबत मुख्याध्यापकांनी केलेल्या असभ्य वर्तनाच्या घटना थांबण्याचे नाव घेत नाहीत. एका आठवड्यात नोंदवलेला हा दुसरा खटला आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार गडचिरोली जिल्ह्यातील भामरागड तहसीलमध्ये एका आठवड्यापूर्वी त्याच तहसीलमधील जिल्हा परिषद शाळेत मुख्याध्यापकाला शालेय मुलींसोबत अश्लील कृत्य केल्याच्या आरोपाखाली अटक करण्यात आली होती. विभागाने त्याला निलंबितही केले आहे. हे प्रकरण अजून निकाली निघालेले नाही आणि आता आणखी एक प्रकरण समोर आले आहे. शाळेतील काही विद्यार्थिनींसोबत अश्लील कृत्य केल्याबद्दल मुख्याध्यापकांविरुद्ध तक्रार दाखल होताच पोलिसांनी संबंधित मुख्याध्यापकांना अटक केली आहे. जर मुख्याध्यापक स्वतःच राक्षस बनले तर विद्यार्थिनींचे रक्षण कोण करेल? असा प्रश्न उपस्थित केला जात आहे.
 ALSO READ: पॅकेटमध्ये मेलेला उंदीर, मुलांच्या पोषण आहाराबाबत विजय वडेट्टीवार यांनी सरकारवर निशाणा साधला
भामरागड तहसील मुख्यालयात असलेल्या गट निवासी शाळेत पहिली ते सातवीपर्यंत शिक्षणाची सुविधा आहे. येथे मुली निवासी शिक्षण घेत आहे. गेल्या काही दिवसांपासून निवासी शाळेच्या मुख्याध्यापक यांनी शाळेतील विद्यार्थिनींसोबत अश्लील कृत्ये करण्यास सुरुवात केली. एक दिवस आधी अशीच एक घटना घडली तेव्हा या प्रकरणामुळे त्रस्त झालेल्या विद्यार्थिनींनी थेट पोलिस स्टेशनमध्ये जाऊन मुख्याध्यापकांविरुद्ध तक्रार दाखल केली. त्यामुळे भामरागड पोलिसांनी तात्काळ मुख्याध्यापक यांना अटक केली. ज्यामुळे भामरागड शहरातील नागरिकांमध्ये तीव्र संताप व्यक्त केला जात आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
पुढील लेख
लाडक्या बहिणींसाठी आनंदाची बातमी, मंत्री अदिती तटकरे म्हणाल्या योजना कधीही बंद केली जाणार नाही