1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. School students were seen cleaning toilets in Beed

बीड मध्ये शाळेतील विद्यार्थी स्वच्छतागृहे साफ करताना दिसले, शरद पवार गटाने उपस्थित केले प्रश्न

Maharashtra News
महाराष्ट्रातील बीड जिल्ह्यातील जिल्हा परिषद शाळेचे मुले स्वच्छतागृहे साफ करताना दिसली. विद्यार्थ्याने सांगितले की, हे काम त्याच्याकडून दररोज केले जाते.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार राष्ट्रवादी काँग्रेसने शरद पवार गट यांनी त्यांच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म 'X' वरून शाळेचा व्हिडिओ शेअर केला आहे. तसेच ही शाळा महाराष्ट्रातील बीड जिल्ह्यातील जिल्हा परिषद शाळेची आहे. 
 
व्हिडिओमध्ये मुलं शाळेतील टॉयलेट साफ करताना दिसली आहेत. या व्हिडीओमध्ये मुलं-मुली एकत्र टॉयलेट साफ करत आहेत. हे काम रोजच्या रोज करायला लावल्याचे विद्यार्थी सांगतात. हा व्हिडिओ पोस्ट करून शरदचंद्र पवार गटाने महाराष्ट्राच्या शिक्षण व्यवस्थेवर प्रश्न उपस्थित केले आहे.
 
बीड जिल्ह्याचे पालकमंत्री धनंजय मुंडे आणि शालेय शिक्षणमंत्री दीपक केसरकर हे प्रत्येक मुद्द्यावर केवळ आपापल्या पक्षांचे प्रवक्ते म्हणून लॉबिंग करण्यात व्यस्त असतील, तर असा भार शिक्षण व्यवस्थेवर पडणे स्वाभाविक आहे आणि विद्यार्थ्यांनाही अशा अडचणींना सामोरे जावे लागेल.जे अत्यंत दुर्दैवी आहे."
पुढील लेख
दिल्लीतील स्मशानभूमीत 52 वर्षीय वृद्धाने केला अल्पवयीन मुलीवर लैंगिक अत्याचार