संबंधित माहिती
- मनसेने शिंदेंना पाठिंबा दिल्यामुळे भडकले संजय राऊत; राज ठाकरेंना काँग्रेससारखे धाडस दाखवण्यास सांगितले
- मनोरुग्ण तरुणाच्या हल्ल्यात दोन वृद्धांचा मृत्यू, संतप्त जमावाने आरोपीला केली मारहाण; वर्धा मधील घटना
- पालघर: साप तस्करी प्रकरणात तीन आरोपींना अटक, वाहन आणि सरपटणारे प्राणी जप्त
- लातूर : पतीच्या कृत्यामुळे संतापलेल्या एका आईने आपल्या पोटच्या मुलीला दिला भयंकर मृत्यू
- शिवसेना -NCP पक्ष चिन्हाबाबत आज सुनावणी
२ कोटी रुपये द्या नाहीतर...'सोलर ग्रुप'चे अध्यक्ष सत्यनारायण नुवाल यांना जीवे मारण्याच्या धमक्या; संशयिताला ताब्यात घेण्यात आले
सोलर ग्रुपचे अध्यक्ष सत्यनारायण नुवाल यांना जीवे मारण्याच्या धमक्या आणि २ कोटी रुपयांची खंडणी मागितली. अमरावतीमध्ये संशयिताला ताब्यात घेण्यात आले आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार 'सोलर ग्रुप'चे अध्यक्ष सत्यनारायण नुवाल यांना जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली आहे आणि २ कोटी रुपयांची खंडणी मागितली आहे. या धमकीच्या एसएमएसमुळे नागपूर ग्रामीण पोलिस आणि सुरक्षा यंत्रणांमध्ये घबराट पसरली आहे. गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये बाजारगाव येथील सोलर कंपनीच्या प्लांटजवळ एक संशयास्पद ड्रोन दिसल्यानंतर सुरक्षा यंत्रणा आधीच सतर्क होत्या हे लक्षात घेण्यासारखे आहे. आता, अध्यक्षांना थेट धमकी मिळाली आहे, ज्यामुळे प्रकरण अत्यंत गंभीर झाले आहे.
व्यापारी सत्यनारायण नुवाल यांना त्यांच्या मोबाईल फोनवर एका अज्ञात नंबरवरून एसएमएस आला. मेसेजमध्ये स्पष्टपणे लिहिले होते की जर २ कोटी रुपयांची खंडणी दिली नाही तर त्याच्यावर जीवघेणा हल्ला केला जाईल. नुवालने ताबडतोब वरिष्ठ पोलिस अधिकाऱ्यांना माहिती दिली, त्यानंतर सुरक्षा व्यवस्था सक्रिय करण्यात आली.
प्रकरणाचे गांभीर्य लक्षात घेता, कोंढाळी पोलिसांनी खंडणीचा गुन्हा दाखल केला आहे. ज्या मोबाईल नंबरवरून हा मेसेज पाठवण्यात आला होता त्याची चौकशी केली असता, तो अमरावती येथील रहिवासी गजानन धुर्वे यांच्या नावावर असल्याचे निष्पन्न झाले. पोलिसांनी ताबडतोब गजाननला ताब्यात घेतले.
गजानन धुर्वे यांची कसून चौकशी केली असता, त्याने दावा केला की त्याच्याकडे मोबाईल फोन नाही. गजानन मद्यपी आहे आणि चार महिन्यांपूर्वी एका सोलर प्लांटमध्ये कंत्राटदाराच्या हाताखाली काम करत होता, असे तपासात उघड झाले. गजाननने दारूच्या नशेत कृत्य केले की दुसऱ्या कोणीतरी त्याचे सिम कार्ड वापरून नुवालला धमकावले होते, याचे गूढ आता पोलिस उलगडण्याचा प्रयत्न करत आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
पुढील लेख
