लातूर मध्ये अपघात, बस उलटल्याने ३८ प्रवासी जखमी
Latur News: महाराष्ट्रात अपघातांचा हा सिलसिला थांबताना दिसत नाही. सतत होणाऱ्या अपघातांमुळे लोकही हैराण झाले आहे. अपघात इतके भयानक आहे की क्षणार्धात अनेक जीव जात आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील लातूर मध्ये सोमवारी मोटारसायकल वाचवण्याच्या प्रयत्नात राज्य परिवहन महामंडळाची बस उलटल्याने ३८ प्रवासी जखमी झाले. लातूर पोलिसांनी ही माहिती दिली. त्यांनी सांगितले की, नागपूर-रत्नागिरी महामार्गावर चाकूर तहसीलमधील नांदगाव पाटीजवळ दुपारी २ वाजताच्या सुमारास हा अपघात झाला. विभागीय वाहतूक अधिकारी संदीप पडवळ यांनी सांगितले की, बसमधील किमान ३८ प्रवासी जखमी झाले आहे, त्यापैकी सहा जणांची प्रकृती गंभीर आहे.
पोलीस अधिकाऱ्याने सांगितले की, बस अहमदपूरहून लातूरला जात असताना चालकाने मोटारसायकलशी टक्कर टाळण्यासाठी वळण घेतले आणि त्याचे नियंत्रण सुटले आणि बस उलटली. अनेक प्रवाशांना गंभीर दुखापत झाली असून त्यांना रुग्णवाहिका आणि खाजगी वाहनांमधून रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. बसमध्ये महिला आणि विद्यार्थ्यांसह ४८ प्रवासी होते.
Edited By- Dhanashri Naik