Daily Horoscope
✕

"महाराष्ट्र संकटात आहे आणि बिहारला पैसे दिले जात आहे," मोदींना निवडणुका दिसत आहे, वेदना नाहीत; उद्धव ठाकरेंनी प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले

Updated: बुधवार, 1 ऑक्टोबर 2025 (18:56 IST)
 
शिवसेना (UBT) प्रमुख उद्धव ठाकरे यांनी बिहारमधील महिलांना १०,००० रुपये देण्याच्या निर्णयावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. ते म्हणाले की संकट महाराष्ट्रात आहे, तर बिहारमध्ये १०,००० रुपये वाटले जात आहे. निवडणुकांमुळे भाजप महाराष्ट्राऐवजी बिहारवर लक्ष केंद्रित करत असल्याचा आरोप त्यांनी केला.
ALSO READ: PM मोदींनी 100 रुपयांचे नाणे जारी केले
१ ऑक्टोबर रोजी झालेल्या पत्रकार परिषदेत शिवसेना (यूबीटी) नेत्याने सांगितले की, "मला वाटते की मुख्यमंत्री चार-पाच दिवसांपूर्वी पंतप्रधानांना भेटण्यासाठी दिल्लीला गेले होते आणि बातमी आली की ते पंतप्रधानांच्या प्रस्तावाची वाट पाहत आहे. बिहारमध्ये निवडणुका होत आहे आणि पंतप्रधानांनी तेथील प्रत्येक महिलेला १०,००० रुपये दिले आहे. महाराष्ट्र संकटाचा सामना करत आहे आणि बिहारमध्ये निवडणुका सुरू आहे; म्हणूनच तुम्ही बिहारकडे पाहत आहात आणि महाराष्ट्राकडे दुर्लक्ष करत आहात. हा अन्याय आहे, पूर्ण अन्याय आहे.
ALSO READ: दसर्याआधी सोन्याचा नवा दर जाणून घ्या
त्यांच्या सरकारच्या काही निर्णयांचा संदर्भ देत ठाकरे म्हणाले, "शेतकऱ्यांच्या दुःखाने मला दुःख झाले होते, म्हणून मी त्यांचे कर्ज माफ केले. त्यावेळी आमच्या हेतूंवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले गेले. आजही शेतकऱ्यांना मदत मिळत नाही. येथे फक्त अभ्यास केला जात आहे. केंद्रीय पथक अद्याप आलेले नाही. ते कधी येतील, ते पंचनामा कधी करतील?" असे देखील ते यावेळी म्हणाले. 
ALSO READ: दसऱ्याच्या मागणी असूनही झेंडूच्या किमतीत मोठी घसरण झाल्याने फुलबाजाराला मोठा फटका
Edited By- Dhanashri Naik

सर्व पहा

देवी दुर्गेच्या नऊ रूपांची नावे, महत्त्व आणि प्रत्येक रूपाची पूजा करण्यामागील कारण

नवरात्रीत दुर्गा सप्तशती, देवी कवच की अर्गला स्तोत्र? कोणत्या पाठाचे काय महत्त्व आहे?

शारदीय नवरात्रि 2026: नवरात्रीत घटा जवळ अखंड दिवा लावत असाल, तर या गोष्टींची काळजी घ्या

पोवळा कोणी घालू नये? जाणून घ्या कोणत्या राशींसाठी मूंगा शुभ अन् काय आहेत नियम!

नवरात्रीच्या नऊ दिवसांत देवीला कोणती फुले वाहतात? दिवसानुसार फुलांची माहिती

सर्व पहा

२४ डबे, १,२२४ प्रवासी आणि आधुनिक सुविधा; जाणून घ्या वंदे भारत स्लीपर ट्रेनची वैशिष्ट्ये

ज्ञानेश कुमार यांच्या राजीनाम्याची मागणी! ठाकरे बंधूंची मुंबईतील शिवाजी पार्कमध्ये जोरदार स्वाक्षरी मोहीम

LIVE: मुंबईचे पाणीटंचाई गंभीर; बीएमसीने १०% पाणी कपात लागू केली

नाशिकात दिवाळीपूर्वी तूर, चणा आणि मूग यांसारखी कडधान्ये १० ते २० टक्क्यांनी महाग झाली, स्वयंपाकघराच्या बजेट बिघडला

न्यूझीलंडविरुद्धच्या 'अ' सामन्यांमधून ऋषभ पंत बाहेर, या यष्टीरक्षकाचा समावेश

पुढील लेख
Show comments