1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Uddhav Thackeray took a strong aim at the ruling party and BJP

उद्धव ठाकरेंनी वाल्मिक कराड यांचा उल्लेख करून भाजपवर निशाणा साधला

उद्धव ठाकरेंनी वाल्मिक कराड यांचा उल्लेख करून भाजपवर निशाणा साधला
Sarpanch Santosh Deshmukh murder case: परभणी हिंसाचार आणि बीड सरपंच हत्या प्रकरणात शिवसेना यूबीटी गटाचे नेते उद्धव ठाकरे यांनी सत्ताधारी पक्ष आणि भाजपवर जोरदार निशाणा साधला आहे.  
मिळालेल्या माहितीनुसार वाल्मिकी कराड प्रकरणावर उद्धव ठाकरे म्हणाले, 'पंतप्रधान मोदी बुधवारी महाराष्ट्रात होते. त्याच वेळी बीड जिल्ह्यातील परळी येथे हिंसाचार आणि जाळपोळ सुरू होती. महाराष्ट्रात कोणत्या प्रकारचे वातावरण आहे याची ही एक झलक आहे.' गेल्या 15-20 दिवसांपासून बीड आणि परभणी जिल्ह्यात अशांतता आहे. तसेच परभणीमध्ये सोमनाथ सूर्यवंशी आणि मसाजोग मध्ये संतोष देशमुख यांच्या हत्येनंतर लोकांच्या भावना दुखावल्या गेल्या हे खरे आहे. तसेच हत्येचा मुख्य सूत्रधार वाल्मिक कराडला न्याय मिळवून देण्यासाठी त्याचे समर्थक रस्त्यावर उतरले आहे.  

तपासादरम्यान, पोलिसांना असे आढळून आले की वाल्मिक कराडकडून जप्त केलेल्या 3 मोबाईल फोनमधील काही सिम कार्ड अमेरिकेत नोंदणीकृत आहे. विधानसभा निवडणुकीच्या विशेष काळात या सिमकार्डचा वापर करून काही लोकांना कॉल करण्यात आल्याचा एसआयटीला संशय आहे, त्यामुळे एसआयटी हे फोन आणि नंबर शोधणार आहे. 

Edited By- Dhanashri Naik
पुढील लेख
सैफ अली खानवरील हल्ला चिंताजनक, सुप्रिया सुळे म्हणाल्या महाराष्ट्रात आता काय होईल हे वेळच सांगेल