राज ठाकरेंविरुद्ध आक्षेपार्ह टिप्पणी करणाऱ्या तरुणाला अटक
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे (मनसे) प्रमुख राज ठाकरे यांच्याविरुद्ध भडकावणारे विधान करणाऱ्या एका तरुणाला अंधेरी एमआयडीसी पोलिसांनी दारूच्या नशेत अटक केली आहे. आरोपीचे नाव सुजीत दुबे असे आहे. तो अंधेरी पूर्वेतील महाकाली रोड कॉम्प्लेक्सचा रहिवासी आहे.
पोलिस अधिकाऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, शुक्रवारी रात्री दुबे यांनी मद्यधुंद अवस्थेत एक व्हिडिओ रेकॉर्ड केला होता, ज्यामध्ये त्यांनी राज ठाकरेंबद्दल आक्षेपार्ह गोष्टी बोलल्या होत्या.हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप वेगाने व्हायरल झाला. व्हिडिओ समोर आल्यानंतर संतप्त मनसे कार्यकर्ते एमआयडीसी पोलिस ठाण्यात पोहोचले आणि आरोपींवर कारवाईची मागणी केली.
दुबे हा अंधेरी (पूर्व) येथील महाकाली रोडवरील सुंदर नगर परिसरातील रहिवासी आहे आणि त्याचे तेथे एक वॉशिंग सेंटर देखील आहे. मनसे कार्यकर्त्यांनी या सेंटरची तोडफोड केली.
तक्रार मिळाल्यानंतर पोलिसांनी कारवाई करत शनिवारी दुबेला अटक केली. त्याच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे आणि तपास सुरू आहे.
Edited By - Priya Dixit