Daily Horoscope
✕

कामाच्या वाढत्या तासांवर अर्चना पुरण सिंग यांनी चिंता व्यक्त केली

Updated: रविवार, 19 एप्रिल 2026 (10:20 IST)
ALSO READ: अक्षय कुमारचा मुलगा आरव वयाच्या २३ व्या वर्षी करत आहे नोकरी; पगार ऐकून धक्का बसेल
कलाकार आणि क्रू या दोघांनाही भेडसावणाऱ्या आव्हानांवर अनेकांनी प्रकाश टाकला आहे. अलीकडेच, 'टोस्टर' या कॉमेडी ड्रामा मालिकेतील कलाकार राजकुमार राव, सान्या मल्होत्रा, अभिषेक बॅनर्जी आणि अर्चना पुरण सिंग यांनीही अशाच समस्यांबद्दल भाष्य केले आहे. आता, अर्चना पुरण सिंग यांनी कामाच्या जास्त तासांबद्दल चिंता व्यक्त केली आहे.
ALSO READ: जन नायकन'नंतर आता रजनीकांतचा 'जेलर २' लीक झाला , निर्मात्यांनी चाहत्यांना कायदेशीर कारवाईचा इशाराही दिला
एका वृत्तपत्राला सांगतांना अर्चना पुरण सिंग यांनी वाढत्या कामाच्या तासांमुळे येणाऱ्या दबावाबद्दल सविस्तर माहिती दिली. त्यांनी स्पष्ट केले की, कामाची पाळी अनेकदा नियोजित वेळेपेक्षा जास्त, कधीकधी तर १२ तासांपेक्षाही अधिक काळ चालते. याचा विशेषतः कर्मचाऱ्यांवर प्रतिकूल परिणाम होतो, जे आव्हानात्मक परिस्थितीत दीर्घकाळ शारीरिकदृष्ट्या कष्टदायक काम करत असतात .
 
तरीही ते आमच्याकडून दिवसातून १३-१४ तास काम करण्याची आणि जेवणाची सुट्टी न घेण्याची अपेक्षा करतात. हा एक प्रकारचा कंजूषपणा आहे. कंजूषपणा ही एक मानसिकता आहे. जे लोक तासनतास उन्हात उभे राहतात, त्या वीज कर्मचाऱ्यांना तुम्ही जेवू कसे देत नाही? त्यांच्याकडे आमच्यासारखे मदतनीस नसतात जे त्यांच्यासाठी फळे आणतात. हे भयंकर आहे.
ALSO READ: सनी देओलचा नवा अवतार एक्सेल एंटरटेनमेंटच्या अॅक्शन थ्रिलरमध्ये दिसणार
काही प्रोडक्शन हाऊस जेवणाबाबत अत्यंत कडक असल्यामुळे कसे बदनाम झाले आहेत, याबद्दलही त्या अभिनेत्रीने सांगितले. क्रू मेंबर्सना जे मर्यादित अन्न खाण्याची परवानगी असते, त्यावरून ते अनेकदा अनौपचारिकपणे त्यांना फोन करतात. अशा प्रथा इंडस्ट्रीमधील एका खोलवर रुजलेल्या आणि दीर्घकाळ चाललेल्या समस्येचे प्रतिबिंब आहेत.
 
कामाच्या आघाडीबद्दल बोलायचे झाल्यास, अर्चना पुरण सिंग अलीकडेच 'टोस्टर' या ओटीटी चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटात अर्चना पुरण सिंग नकारात्मक भूमिकेत दिसली आहे. तिच्यासोबत राजकुमार राव, सान्या मल्होत्रा, अभिषेक बॅनर्जी आणि फराह खान हे देखील चित्रपटात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसले आहेत. हा चित्रपट नेटफ्लिक्स या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर उपलब्ध आहे.
Edited By - Priya Dixit 
 
 
About Author
वेबदुनिया मनोरंजन टीम
वेबदुनिया पोर्टलची मनोरंजन टीम चित्रपट, मालिका, ओटीटी प्लॅटफॉर्म आणि कलाकारांच्या आयुष्यातील ताज्या घडामोडींचे अपडेट्स वाचकांना देते. चित्रपटांची परीक्षणे, सेलिब्रिटींच्या मुलाखती आणि ग्लॅमर विश्वातील पडद्यामागच्या रंजक बातम्या चवीने मांडण्याचे काम ही टीम करते..... Read More

सर्व पहा

टिकू तलसानिया आणि पूजा जोशी यांच्या 'देवी विज्ञानम' या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित

फार्स फिल्म्स तर्फे शाहरुख खानचा 'किंग' २४ डिसेंबर २०२६ रोजी आंतरराष्ट्रीय स्तरावर प्रदर्शित होणार

रामायणाचे दोन नव्हे, तर तीन भाग असणार का? रणबीर कपूरने एक मोठा संकेत दिला

कोणत्याही आंदोलनात मी यापुढे सहभागी होणार नाही; 'भारत सोडा नोटीस' संदर्भात इम्रान खानने उच्च न्यायालयात माफी मागितली

ऋषभ शेट्टी शिवाजी महाराजांची भूमिका साकारणार, भूषण कुमार यांनी 'द प्राईड ऑफ भारत' या मेगा प्रोजेक्टची घोषणा केली

सर्व पहा

अमिताभ बच्चन यांच्या 'जलसा' बंगल्याला बॉम्बने उडवण्याची पुन्हा धमकी, मुंबईतील इतर महत्त्वाच्या ठिकाणांचाही उल्लेख

आफ्टर डार्क'चा पहिला ट्रॅक जो भी होना है हो जाएगा' हे नवीन गाणे प्रदर्शित

मनीष मल्होत्राच्या दिवाळी पार्टीत माधुरी दीक्षितचा मुलगा गर्लफ्रेंडसोबत! दोघांमधील केमिस्ट्री चर्चेचा विषय

मराठी प्रसिद्ध अभिनेते अजिंक्य देव यांनी 'रामायण'मध्ये महर्षी विश्वामित्रांची भूमिका साकारली

दिवाळीच्या सुट्टीत उदयपूरला जाणार असाल तर ३ दिवसांचा हा ट्रॅव्हल प्लॅन उपयोगी पडेल

पुढील लेख
Show comments