Marathi Biodata Maker

Drishyam 3 मध्ये तोच जुना ट्विस्ट: अजय देवगणच्या चित्रपटाची पटकथा तयार, तीन सुपरस्टार एकत्र येणार

मंगळवार, 24 जून 2025 (13:12 IST)
Drishyam 3 दृश्यम ३ बद्दल चाहत्यांसाठी मोठी बातमी समोर आली आहे. या बहुचर्चित फ्रँचायझीच्या पुढील चित्रपटाची पटकथा जवळजवळ तयार झाली आहे आणि ती हिंदी, मल्याळम आणि तेलगू या तिन्ही भाषांमध्ये एकाच वेळी प्रदर्शित केली जाईल. विशेष म्हणजे यावेळी कथेची मूलभूत रचना बदलली जाणार नाही.
 
चित्रपटाचे दिग्दर्शक जीतू जोसेफ यांनी पुष्टी केली आहे की दृश्यम ३ ची पटकथा आता अंतिम टप्प्यात आहे आणि तिन्ही आवृत्त्यांमध्ये समान कथानक ठेवले जाईल, जरी स्थानिक प्रेक्षकांच्या पसंतीनुसार कथानक आणि घटकांमध्ये बदल केले जातील. अजय देवगण हिंदी आवृत्तीमध्ये, मल्याळममध्ये मोहनलाल आणि तेलगूमध्ये व्यंकटेशची भूमिका पुन्हा साकारताना दिसतील.
 
चित्रपटाचे चित्रीकरण आता सप्टेंबर २०२५ ऐवजी ऑक्टोबर २०२५ मध्ये सुरू होईल. निर्मात्यांचा असा विश्वास आहे की तिन्ही आवृत्त्या एकाच वेळी प्रदर्शित केल्याने कथेचा सस्पेन्स कायम राहील आणि कोणत्याही आवृत्तीमध्ये स्पॉयलर्समुळे क्लायमॅक्स खराब होणार नाही.
 
दृश्यम फ्रँचायझीची खास गोष्ट म्हणजे तिच्या हिंदी, मल्याळम आणि तेलगू भाषेतील सर्व आवृत्त्यांनी बॉक्स ऑफिसवर उत्तम कामगिरी केली आहे. यावेळीही जीतू जोसेफचे संपूर्ण लक्ष कथेचा सस्पेन्सफुल सूर आणि भावनिक खोली राखण्यावर आहे.

सर्व पहा

अदा शर्मा 'गजरा' या चित्रपटातून मराठी चित्रपटसृष्टीत पदार्पण करण्यास सज्ज

Ramayana Scene Leaked रणबीरच्या 'रामायण'मधील ११ सेकंदांची क्लिप लीक! यूजर्स नाराज

आशुतोष राणा यांनी भक्तांना महत्त्वपूर्ण भेट दिली; आता घरबसल्या १०० मंदिरांचे दर्शन घडणार

कंगना रणौत 'लॉक अप २' मध्ये लोकांचा आवाज म्हणून शोमध्ये प्रवेश करणार

Subodh Bhave in Queen 2 सुबोध भावे 'Queen 2' मध्ये कंगना रणौतच्या पतीच्या भूमिकेत

सर्व पहा

Maniesh Paul Mother Death मनीष पॉल यांच्या आईचे दुःखद निधन

जकार्तामध्ये पंतप्रधान मोदींनी 'कुछ कुछ होता है' चा उल्लेख केला, करण जोहर भावूक झाले

Wonderful Matheran आशियातील एकमेव 'वाहनमुक्त' थंड हवेचे ठिकाण माथेरान

राम कपूर यांचा धक्कादायक खुलासा: "लग्नापूर्वी मी प्लेबॉय होतो; अनेक महिलांशी माझे संबंध होते"

दादा - द सौरव गांगुली स्टोरी'चा फर्स्ट लूक प्रदर्शित झाला

पुढील लेख
Show comments