Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

विक्रम भट्ट आणि त्यांच्या पत्नीचा जामीन अर्ज दुसऱ्यांदा फेटाळला, 30 कोटी रुपयांच्या फसवणुकीचा आरोप

Updated: मंगळवार, 30 डिसेंबर 2025 (18:24 IST)
ALSO READ: सेटवर साजिद खानचा अपघात, पाय मोडला; बहीण फराह खानने दिली तब्येतीची माहिती
एकदा जामीन अर्ज फेटाळल्यानंतर विक्रम आणि श्वेतांबरी यांनी दुसऱ्यांदा जामिनासाठी अर्ज केला होता. तथापि, उदयपूरमधील एका न्यायालयाने कथित फसवणूक आणि आर्थिक अनियमिततेशी संबंधित सुमारे ₹30 कोटींच्या घोटाळ्याच्या प्रकरणात त्यांना पुन्हा जामीन नाकारला आहे. 
 
न्यायालयाने म्हटले आहे की तपास संवेदनशील टप्प्यावर आहे आणि यावेळी जामीन मंजूर केल्याने तपास धोक्यात येऊ शकतो. न्यायालयाने आपल्या आदेशात स्पष्ट केले की या प्रकरणात महत्त्वपूर्ण आर्थिक व्यवहार आणि असंख्य व्यक्तींचा सहभाग होता. त्यामुळे, आणखी अटक आणि चौकशीची शक्यता नाकारता येत नाही. 
ALSO READ: संध्या थिएटर चेंगराचेंगरी प्रकरणात अल्लू अर्जुन आरोपी
इंदिरा आयव्हीएफच्या संस्थापकांनी विक्रम भट्ट आणि त्यांच्या पत्नीवर ₹30 कोटींच्या फसवणुकीचा आरोप केला होता. त्यानंतर या जोडप्याला अटक करण्यात आली आणि 14 दिवसांच्या रिमांडवर पाठवण्यात आले. 24 डिसेंबर रोजी त्यांचा रिमांड संपल्यानंतर, या जोडप्याने जामीन अर्ज दाखल केला, परंतु प्रकरणाच्या संवेदनशील स्वरूपाचा हवाला देत तो फेटाळण्यात आला आणि त्यांच्या रिमांडमध्ये वाढ करण्यात आली आहे.
ALSO READ: कैलाश खेरच्या लाईव्ह शोमध्ये गोंधळ, गर्दी उफाळून आली, गाणे थांबवले
न्यायालयाच्या म्हणण्यानुसार, संपूर्ण प्रकरणाचा तपास अद्याप पूर्ण झालेला नाही. तपास संस्था आर्थिक नोंदी, परस्पर करार, बँक व्यवहार आणि पैशांच्या मागण्यांची कसून तपासणी करत आहेत. न्यायाधीशांनी नमूद केले की कथित फसवणुकीचे प्रमाण लक्षणीय आहे आणि असंख्य खाती आणि व्यक्ती ओळखल्या गेल्या आहेत.
Edited By - Priya Dixit 
 

सर्व पहा

महान गायिका आशा भोसले यांचा आवाज पुन्हा घुमणार, अखेरचे गाणे या खास दिवशी प्रदर्शित होणार

चंद्रचूड सिंह यांचा नातेवाईकांवर कोट्यवधी रुपयांची वडिलोपार्जित जमीन बळकावल्याचा आरोप एफआयआर दाखल

अमिताभ बच्चन यांना आयएफएस अधिकारी व्हायचे होते, केबीसीच्या नव्या एपिसोडमध्ये खुलासा केला

जेव्हा नेहा धुपियाने करण जोहरला तीन वेळा लग्नाची मागणी घातली, पण प्रत्येक वेळी तिला एकच उत्तर मिळालं

एकता कपूरच्या चित्रपटातून गोविंदाचा मुलगा यशवर्धन आहुजा डेब्यू करणार

सर्व पहा

शुगर डॅडी' वादाच्या पार्श्वभूमीवर, गोविंदा पहिल्यांदाच एखाद्या रिॲलिटी शोमध्ये दिसणार!

डॉ. गिरीश ओक आणि सुकन्या कुलकर्णी यांचे 'आता थांबवायचं कसं?' नाटक सानंदच्या रंगमंचावर

Badshah Divorce लग्नानंतर अवघ्या पाच महिन्यांतच रॅपर बादशाहचा दुसऱ्या पत्नीशी घटस्फोट

Aishwarya Rai Raksha Bandhan ऐश्वर्याने आणि आराध्याने आपल्या भावांना राखी बांधली

'दायरा'चा थरारक ट्रेलर प्रदर्शित, चित्रपटात करीना कपूरने डीसीपीची भूमिका साकारली

पुढील लेख
Show comments