Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

'मी लवकरच मुंबईला येत आहे', मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीसांना कुणाल कामराचे खुले आव्हान

Updated: शुक्रवार, 30 मे 2025 (14:31 IST)
 
मिळालेल्या माहितीनुसार विनोदी अभिनेता कुणाल कामर सध्या चर्चेत आहे. अलिकडेच त्यांचा 'नया भारत' हा कार्यक्रम सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाला. त्यांनी त्यांच्या विनोदातून राजकारण्यांवर टीका केली. महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी एका मुलाखतीत कुणाल कामरांबद्दल सांगितले की अशा लोकांकडे दुर्लक्ष केले पाहिजे. त्यांची लायकी काय आहे? कुणाल कामराने त्यांच्या या विधानावर खुले आव्हान दिले आहे.
 
स्टँड-अप कॉमेडियन कुणाल कामराने मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या एक्सवरील मुलाखतीचा व्हिडिओ शेअर केला आणि मी लवकरच मुंबईत येत आहे असे खुले आव्हान दिले. तो म्हणाला की, "नमस्ते देवेंद्र फडणवीस, तुम्ही बरोबर आहात. मला राजकीयदृष्ट्या दुर्लक्ष करणे चांगले. माझा कोणताही दर्जा नाही आणि फक्त ४ लोक माझा शो पाहतात. कृपया मला दुर्लक्ष केले जाऊ शकते का?"
ALSO READ: लातूरच्या डॉक्टरांकडून कोरोना रुग्णाला मारण्याचा आदेश! एफआयआर दाखल
कुणाल कामराने मुंबईत कधी येत आहे याची माहितीही दिली. सांगितले की मी ऑक्टोबरमध्ये ठाणे, नवी मुंबई, मुंबई, पुणे, नाशिक, नागपूर, औरंगाबाद येथे कार्यक्रम करण्याचा विचार करत आहे. जर मला दुर्लक्षित केले जाऊ शकत असेल तर कृपया उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आणि त्यांच्या पक्षाच्या शिवसेनेशी समन्वय साधा.
 
Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: प्रेमविवाह करणाऱ्या जोडप्याने गळफास घेऊन केली आत्महत्या, कोल्हापुरातील प्रेमकथेचा धक्कादायक शेवट

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी महाराष्ट्रातील १२४ नवीन आरोग्य सुविधांचे ऑनलाइन उद्घाटन केले

वाराणसी विमानतळावर एअर इंडिया एक्सप्रेसच्या प्रवाशाने पिस्तूलने गोळीबार, २ कर्मचारी जखमी

राज्य सरकारने एमएमआरडीएसाठी १२१ कोटी रुपयांच्या कर्जाला मंजुरी दिली

LIVE: महाराष्ट्रात १२४ नवीन आरोग्य संस्थांचे उद्घाटन

नवीन एअर इंडिया इमारतीवर १०६ शहीदांची नावे दिसणार, मुख्यमंत्री फडणवीस यांनी दिली मंजुरी

पुढील लेख
Show comments