Dharma Sangrah
✕

मुंबईतील गोरेगावमध्ये मनसे कार्यकर्त्यांनी पुन्हा मराठीवरून फायनान्स कंपनीच्या कार्यालयात गोंधळ घातला

Updated: मंगळवार, 29 जुलै 2025 (16:46 IST)
 
मिळालेल्या माहितीनुसार मनसे कार्यकर्त्यांनी एका फायनान्स कंपनीत गोंधळ घातला आहे. कामगारांनी फायनान्स कंपनीत घुसून तेथील कर्मचाऱ्यांना धमकावले आणि शिवीगाळ करून धमकावले. मात्र, पोलिस पथक घटनास्थळी पोहोचले आणि प्रकरण शांत केले. मुंबईतील गोरेगावमध्येही मनसे कार्यकर्ते एका गटात एका फायनान्स कंपनीच्या कार्यालयात गेले. तिथे त्यांनी कर्मचाऱ्यांशी गैरवर्तन केले, त्यांना मारहाण केली आणि एका महिला कर्मचाऱ्याला धमकावले.  
ALSO READ: कोकण, घाटमाथा, विदर्भात मुसळधार पावसाचा इशारा
कामगाराशी गैरवर्तन केल्याचा आरोप
खरं तर, मनसेच्या एका कार्यकर्त्याने एका वित्त कंपनीकडून कर्ज घेतले होते. मनसेचा दावा आहे की या कामगाराने कर्ज फेडले आहे, तरीही रविवारी बजाज फायनान्सच्या हिंदी भाषिक महिला कर्मचाऱ्यांनी त्यांच्या कार्यकर्त्याशी फोन करून गैरवर्तन केले. त्यांनी महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेविरुद्ध आक्षेपार्ह शब्द वापरले असा आरोप आहे.
ALSO READ: लग्न करण्यास नकार दिल्याने प्रियकराने प्रेयसीला इमारतीवरून खाली ढकलले; पुण्यातील घटना
कार्यालय रिकामे केल्यानंतर गोंधळ निर्माण झाला
यानंतर, आज सकाळी मनसेचे लोक मोठ्या संख्येने बजाज फायनान्स कार्यालयात पोहोचले आणि गोंधळ निर्माण केला. मनसे कार्यकर्त्यांनी संपूर्ण कार्यालय रिकामे केले. यानंतर बजाज फायनान्सच्या अधिकाऱ्यांना माफी मागण्यास भाग पाडण्यात आले. यावेळी पोलिस पथकही पोहोचले. पोलिसांनी कसेतरी वातावरण शांत केले. अशी माहिती समोर आली आहे. 
ALSO READ: मुंबई उच्च न्यायालयाने बीएमसीला बेकायदेशीर शाळा बंद करण्याचे आणि अनधिकृत इमारत पाडण्याचे आदेश दिले
Edited By- Dhanashri Naik

सर्व पहा

१०० रुपयांत धनत्रयोदशी पूजा आणि सोने-चांदी न घेता समृद्धी आणणारे ५ उपाय

अज्ञानापोटी लक्ष्मीचा अनादर नका करू! झाडू चौरस्त्यावर फेकण्यामागील अंधश्रद्धा उघड

केसातील कोंड्यावर उपाय जाणून घ्या

नोकरी करणाऱ्या महिलांसाठी ५-स्टेप स्किन केअर रुटीन; त्वचा दिसेल चमकदार आणि तजेलदार!

विषारी हवा फुफ्फुसांसह हृदय आणि मेंदूलाही पोहोचवते नुकसान; आरोग्याची अशी घ्या काळजी!

सर्व पहा

पुण्यात पंतप्रधान मोदी आज नवी मेट्रो लाईन ३ चे उद्घाटन करणार, ४ नोव्हेंबरपासून ट्रेन धावणार

LIVE: पुरेसा निधी न मिळाल्याने महाराष्ट्रातील एसटी कर्मचाऱ्यांचे पगार अडकले

महाराष्ट्रात हवामानात बदल! ७ जिल्ह्यांसाठी अवकाळी पाऊस आणि मेघगर्जनेचा इशारा

चंद्रपूर जिल्हा न्यायालयाला ईमेलद्वारे बॉम्बची धमकी मिळाली

रामलल्लांचे अंगण १,००,००० दिव्यांनी उजळणार, अयोध्या ऐतिहासिक दीपोत्सवासाठी सज्ज

पुढील लेख
Show comments