ganesh chaturthi

वसंत मोरे यांच्या अडचणीत वाढ; पुण्यात गुन्हा दाखल

Updated: शनिवार, 7 मार्च 2026 (19:31 IST)
ALSO READ: "मला मॅनेज करणारा अजून जन्माला आलेला नाही..." नितीन गडकरी यांचे स्पष्ट शब्द; पेट्रोलियम लॉबीला इशारा
मिळालेल्या माहितीनुसार, वसंत मोरे यांनी त्यांच्या सोशल मीडियाच्या अकाऊंटवरून एक वादग्रस्त पोस्ट शेअर केली. त्यांची ही पोस्ट दोन गटांत तेढ निर्माण करणारी होती. तसेच या पोस्टमुळे शांतता भंग होण्याची शक्यता होती. या पोस्ट मुळे समाजात चुकीचा संदेश जात असल्याचे निदर्शनास आल्यावर पुणे पोलीस सक्रिय झाली आणि प्रकरणाची गंभीर दखल घेतली. 
ALSO READ: पुणे मुंढवा जमीन प्रकरणात निलंबित तहसीलदार सूर्यकांत येवले आणि सहदुय्यम निबंधक रवींद्र तारू यांची विभागीय चौकशी सुरू
पोलिसांनी चिथावणीखोर विधान केल्याबद्दल चौकशीअंती भारतीय न्याय संहितेच्या कलमांतर्गत वंसत मोरे यांचावर गुन्हा दाखल केला आहे. सायबर शाखेच्या मदतीने या पोस्टच्या तांत्रिक बाबींचीही तपासणी केली जात आहे.
ALSO READ: पुण्यात डिजिटल अरेस्टच्या प्रकार, नागरिकाला 10 कोटींना लुटले दोघांना अटक
या कायदेशीर कारवाईमुळे त्यांच्या अडचणीत वाढ होण्याची शक्यता आहे. “अभिव्यक्ती स्वातंत्र्याचा वापर करताना सामाजिक जबाबदारीचे भान राखणे गरजेचे आहे,” असे मत पोलीस प्रशासनाकडून व्यक्त करण्यात आले आहे. या प्रकरणाचा पुढील तपास पोलीस करत आहे. 
Edited By - Priya Dixit

सर्व पहा

Ganesh Chaturthi 2026 Sthapana Shubh Muhurat: १४ सप्टेंबर रोजी गणपती स्थापना शुभ मुहूर्त

देवांना अत्यंत प्रिय असणाऱ्या या फुलांच्या माळा अर्पण करा; मिळवा विशेष आशीर्वाद!

गणपती बाप्पाच्या स्वागतासाठी ३ प्रकारच्या चॉकलेट मोदकांची रेसिपी

कॅल्शियमची कमतरता दूर करण्यासाठी रोजच्या आहारात हे पदार्थ खा; हाडे आणि दात राहतील मजबूत!

खाऊन योग करणे योग्य आहे की अयोग्य, जेवणानंतर योगा करण्याचे परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

LIVE: १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

भीषण अपघात अन् दरोडेखोरांचा पर्दाफाश! पोलिसांना पाहून पळणाऱ्या बनावट अधिकाऱ्यांच्या गाडीखाली तरुण चिरडला

सणासुदीच्या काळात १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

पंतप्रधान मोदींच्या ७६ व्या वाढदिवसनिमित्त सेवा संकल्प यात्रेला सुरुवात; अमित शाह आणि एकनाथ शिंदेनी हिरवा झेंडा दाखवला

मध्य रेल्वेच्या ४३ स्थानकांवर आपत्कालीन वैद्यकीय कक्ष सुरू होणार

पुढील लेख
Show comments