Dharma Sangrah

कुणाल कामराच्या अडचणी वाढल्या, खार पोलिसांनी समन्स बजावले

Updated: शुक्रवार, 28 मार्च 2025 (08:17 IST)
ALSO READ: कामरा वादानंतर एकनाथ शिंदे यांनी उद्धव ठाकरेंवर निशाणा साधला
कामराच्या वाहिनीला देशविरोधी शक्तींकडून निधी मिळतो, असे तक्रारीत आरोप करण्यात आले आहेत. म्हणून चॅनेलचे पैसे कमवू नयेत आणि कोणत्याही आर्थिक व्यवहारांना परवानगी देऊ नये. यानंतरही कामरा एकामागून एक व्हिडिओ पोस्ट करून सरकारवर हल्ला करत आहेत.
 
खार पोलिसांनी आतापर्यंत विनोदी अभिनेता कुणाल कामराविरुद्ध दोन समन्स बजावले आहेत. कामराने पोलिसांकडे एका आठवड्याची सूट मागितली होती, पण त्याची निराशा झाली.

पोलिसांनी त्याला 31 मार्च रोजी खार पोलिस ठाण्यात हजर राहण्यास सांगितले आहे. दरम्यान, कुणाल कामराविरुद्ध आणखी एक गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. कुणालला त्याच्या गाण्याच्या व्हिडिओमध्ये मिस्टर इंडिया चित्रपटातील एका गाण्याचे विडंबन केल्याबद्दल टी-सीरीजने कॉपीराइट नोटीस पाठवली आहे. कामरा यांनी स्वतः सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म एक्स (पूर्वी ट्विटर) वर ही माहिती दिली आहे.
ALSO READ: संविधान कोणीही बदलू शकत नाही... महात्मा गांधींचा उल्लेख केल्यानंतर देवेंद्र फडणवीस यांनी 'राम राज्य'वर काय म्हटले?
खार पोलिसांनी आतापर्यंत विनोदी अभिनेता कुणाल कामराविरुद्ध दोन समन्स बजावले आहेत. कामराने पोलिसांकडे एका आठवड्याची सूट मागितली होती, पण त्याची निराशा झाली. पोलिसांनी त्याला 31 मार्च रोजी खार पोलिस ठाण्यात हजर राहण्यास सांगितले आहे.
 
कामरा यांनी अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण यांच्यावर टीका करणारे एक विडंबनात्मक गाणे गायले आहे. कुणालने विडंबन गाण्यात गायले की 'साडी वाली दीदी लोकांचे पगार लुटायला आली आहे आणि तिचे नाव निर्मला ताई आहे.' 
 
Edited By - Priya Dixit 
 

सर्व पहा

आषाढी एकादशीच्या दिवशी 'या' ७ गोष्टी टाळाच; अन्यथा विठ्ठल पूजेचे फळ मिळणार नाही!

जळणाऱ्या नातेवाईकांपासून स्वतःचा बचाव कसा करावा? आचार्य चाणक्यांचे विचार जाणून घ्या

महाराष्ट्रातील सर्वात थंड गाव कोणतं? उत्तर ऐकून आश्चर्य वाटेल

वयाच्या ३५ नंतर मित्र अचानक कमी का होतात?

स्वयंपाकघरातील हा एक बदल वीजबिल कमी करू शकतो

सर्व पहा

दुबईवरून मुंबईला जाणाऱ्या विमानातून अचानक धूर येऊ लागला; राजकोटमध्ये आपत्कालीन लँडिंग

सलग दुसऱ्या राष्ट्रकुल क्रीडा स्पर्धेतील पदकाच्या शोधात श्रीशंकर उंच उडीच्या अंतिम फेरीत पोहोचला

LIVE: अभिजीत दीपके यांचे पुढील लक्ष्य नितीन गडकरी असतील!

E20 धोरणासंदर्भातील खोट्या दाव्यांबाबत मुंबई उच्च न्यायालयाकडून नितीन गडकरींना परवानगी; मेटा आणि गूगलवर कायदेशीर कारवाई होणार

महाराष्ट्रातील ५६ लाख शेतकऱ्यांचे ४८,००० कोटी रुपयांचे कर्ज माफ केले जाणार; शेलार यांची घोषणा

पुढील लेख
Show comments