Festival Posters

नागपूर ऑडी कार अपघात: आरोपींच्या ब्लड सँपल रिपोर्ट आला समोर, आढळले अल्कोहल

Updated: शनिवार, 14 सप्टेंबर 2024 (09:54 IST)
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, फॉरेन्सिक तपासणीत आरोपींच्या रक्तात अल्कोहोल आढळून आले आहे. अपघातानंतर 7 तासांनी आरोपींची वैद्यकीय तपासणी करण्यात आली होती.  
 
या संदर्भात डीसीपी राहुल मदने म्हणाले की, आरोपींचे रक्त तपासणीचे अहवाल प्राप्त झाले आहे. रिपोर्टनुसार या दोघांनी अगदी कमी प्रमाणात मद्य प्राशन केले होते. नियमानुसार कारवाई केली जाईल.तसेच पोलिसांवर कोणताही राजकीय दबाव नसून अपघाताचे सीसीटीव्ही फुटेज हटवण्यात आल्याचे वक्तव्य खरे नसल्याचेही त्यांनी स्पष्ट केले. मिळालेल्या माहितीनुसार कारमध्ये संकेत बावनकुळे असल्याची प्राथमिक चौकशीत पुष्टी झाली आहे. मात्र संकेतने दारूचे सेवन केले होते की नाही याबाबत अजून कोणतीही ठोस माहिती मिळालेली नाही.
 
पोलिसांनी धरमपेठेतील बारमधील सीसीटीव्ही रेकॉर्डिंगचा डीव्हीआर जप्त केला आहे ज्यामध्ये संकेत आणि त्याचे मित्र दारू प्यायले होते. बारच्या सीसीटीव्ही रेकॉर्डिंगमध्ये छेडछाड केल्याचा आरोप करण्यात येत आहे. पोलीस अधिकारींच्या म्हणण्यानुसार, हॉटेलचा डीव्हीआर जप्त करण्यात आला असून त्याची फॉरेन्सली तपासणी केली जाईल. यात कोणत्याही प्रकारची छेडछाड झाली असेल तर ते तपासात समोर येईल.

सर्व पहा

Ganesh Chaturthi 2026 Sthapana Shubh Muhurat: १४ सप्टेंबर रोजी गणपती स्थापना शुभ मुहूर्त

देवांना अत्यंत प्रिय असणाऱ्या या फुलांच्या माळा अर्पण करा; मिळवा विशेष आशीर्वाद!

गणपती बाप्पाच्या स्वागतासाठी ३ प्रकारच्या चॉकलेट मोदकांची रेसिपी

कॅल्शियमची कमतरता दूर करण्यासाठी रोजच्या आहारात हे पदार्थ खा; हाडे आणि दात राहतील मजबूत!

खाऊन योग करणे योग्य आहे की अयोग्य, जेवणानंतर योगा करण्याचे परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

LIVE: १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

भीषण अपघात अन् दरोडेखोरांचा पर्दाफाश! पोलिसांना पाहून पळणाऱ्या बनावट अधिकाऱ्यांच्या गाडीखाली तरुण चिरडला

सणासुदीच्या काळात १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

पंतप्रधान मोदींच्या ७६ व्या वाढदिवसनिमित्त सेवा संकल्प यात्रेला सुरुवात; अमित शाह आणि एकनाथ शिंदेनी हिरवा झेंडा दाखवला

मध्य रेल्वेच्या ४३ स्थानकांवर आपत्कालीन वैद्यकीय कक्ष सुरू होणार

पुढील लेख
Show comments