Marathi Biodata Maker
✕

"तुरुंगात पाठवीन," गडकरींनी अधिकारी आणि कंत्राटदारांना इशारा देत नागपूर महानगरपालिका आयुक्तांनाही फटकारले

Updated: मंगळवार, 16 डिसेंबर 2025 (15:55 IST)
 
मिळालेल्या माहितीनुसार केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांनी सोमवारी रस्ते आणि इतर विकास प्रकल्प वेळेवर पूर्ण न झाल्यामुळे जनतेला होणाऱ्या त्रासांवर कठोर भूमिका घेतली. ते म्हणाले, "ज्या अधिकाऱ्यांनी त्यांचे कर्तव्य बजावले नाही त्यांचे काय करावे? हा देखील एक प्रश्न आहे. मी रस्ते बांधकामाचा विक्रम प्रस्थापित केला आहे. आता मी कंत्राटदारांना तुरुंगात टाकू इच्छितो आणि निलंबनाचा एक नवीन विक्रम प्रस्थापित करू इच्छितो.  
ALSO READ: नागपूरमध्ये संरक्षण स्फोटकांच्या कंपनीवर ड्रोन उडताना दिसला, दक्षता वाढवली
केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांनी अधिकाऱ्यांना आणि कंत्राटदारांना सुधारण्याचा इशारा दिला अन्यथा कठोर भूमिकेला सामोरे जाण्याचा इशारा दिला. त्यांनी पुन्हा सांगितले की त्यांच्या घराजवळील केळीबाग रोडचा २ किलोमीटरचा भाग पूर्ण करण्यासाठी १२ वर्षे लागली, जो एक विक्रम आहे.
ALSO READ: बीडमध्ये जीप आणि कार यांच्यात झालेल्या धडकेत तीन जण ठार
केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांनी सोमवारी शहराच्या विविध भागात महानगरपालिका, नागपूर सुधार न्यास, मेट्रो, सार्वजनिक बांधकाम विभाग आणि महारेल यांच्या वतीने १,५०५ कोटी रुपयांच्या विकासकामांचे भूमिपूजन आणि उद्घाटन केले. ते गड्डीगोदाम चौकात आयोजित कार्यक्रमात बोलत होते. यावेळी महसूल मंत्री आणि पालकमंत्री चंद्रशेखर बावनकुळे, सार्वजनिक बांधकाम मंत्री शिवेंद्रराजे भोसले आणि आमदार उपस्थित होते.
ALSO READ: ठाकरे बंधूंच्या युतीची घोषणा कधी
Edited By- Dhanashri Naik

सर्व पहा

Ganesh Chaturthi 2026 Sthapana Shubh Muhurat: १४ सप्टेंबर रोजी गणपती स्थापना शुभ मुहूर्त

देवांना अत्यंत प्रिय असणाऱ्या या फुलांच्या माळा अर्पण करा; मिळवा विशेष आशीर्वाद!

गणपती बाप्पाच्या स्वागतासाठी ३ प्रकारच्या चॉकलेट मोदकांची रेसिपी

कॅल्शियमची कमतरता दूर करण्यासाठी रोजच्या आहारात हे पदार्थ खा; हाडे आणि दात राहतील मजबूत!

खाऊन योग करणे योग्य आहे की अयोग्य, जेवणानंतर योगा करण्याचे परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

LIVE: १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

भीषण अपघात अन् दरोडेखोरांचा पर्दाफाश! पोलिसांना पाहून पळणाऱ्या बनावट अधिकाऱ्यांच्या गाडीखाली तरुण चिरडला

सणासुदीच्या काळात १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

पंतप्रधान मोदींच्या ७६ व्या वाढदिवसनिमित्त सेवा संकल्प यात्रेला सुरुवात; अमित शाह आणि एकनाथ शिंदेनी हिरवा झेंडा दाखवला

मध्य रेल्वेच्या ४३ स्थानकांवर आपत्कालीन वैद्यकीय कक्ष सुरू होणार

पुढील लेख
Show comments