Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

रमेश चेन्निथला यांनी आमदारांशी पराभवाच्या कारणांवरचर्चा केली

Updated: बुधवार, 18 डिसेंबर 2024 (09:25 IST)

चर्चेदरम्यान काही उमेदवारांनी पटोले आणि पक्षाच्या काही नेत्यांवर पराभवाचे खापर फोडले. थेट आरोप केल्याचीही चर्चा आहे. काही उमेदवारांनी गटनेत्याबाबत भूमिका मांडताना प्रदेशाध्यक्ष बदलण्याची गरज असल्याचे सूत्रांनी सांगितले. दरम्यान, त्यांनी निवडून आलेल्या आमदारांचे अभिनंदनही केले. 
मंगळवारी सायंकाळी साडेचारच्या सुमारास ते नागपुरात पोहोचले. यानंतर ते थेट ग्रामीण काँग्रेस कार्यालयाकडे निघाले. तसेच रात्री साडेनऊ वाजता सर्वांशी चर्चा करून पहाटे एक वाजता उशिरा रात्रीच्या विमानाने केरळला रवाना झाले.

नगरमध्ये झालेल्या बैठकीला पक्षाचे सर्व आमदार व पराभूत उमेदवार उपस्थित होते. चेन्निथला यांनी प्रत्येक उमेदवार व पदाधिकाऱ्यांशी 5 ते 10 मिनिटे चर्चा करून पराभवाचे कारण जाणून घेण्याचा प्रयत्न केला. यावेळी गटनेत्याचीही चर्चा झाली.
Edited By - Priya Dixit 
 

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

ठाणे-दिवा मेट्रो प्रकल्पाला महाराष्ट्र सरकारने दिली मंजुरी, लाखो प्रवाशांना दिलासा

शरद पवारांनी प्रवक्त्यांच्या पूर्वीच्या नियुक्त्या रद्द केल्या , विद्या चव्हाण आणि महेश तापसे यांनी जबाबदारी घेतली

अभिजीत दीपके यांच्या घरी सीजेपी कोअर कमिटीची बैठक झाली, राजकारणाविरोधात मोहीम सुरू करणार

सुनेत्रा पवार यांच्यावर केलेल्या वक्तव्याच्या निषेधार्थ बारामतीत पृथ्वीराज चव्हाण यांच्या पुतळ्याचे दहन

SKIMS India: किम कार्दशियनचा ब्रँड दिल्ली आणि मुंबईमध्ये स्टोअर्ससह भारतात प्रवेश करणार

पुढील लेख
Show comments