suvichar

भंडारा जिल्ह्यात बस आणि टॅक्टरच्या झालेल्या भीषण टक्कर मध्ये चालकाचा दुर्दैवी मृत्यू

गुरूवार, 5 जून 2025 (18:23 IST)
Bhandar News: राष्ट्रीय महामार्गावर प्रवाशांनी भरलेली बस पुढे जाणाऱ्या ट्रॅक्टरला धडकल्याने हा अपघात झाला. ही टक्कर इतकी भीषण होती की ट्रॅक्टर चालकाचा जागीच मृत्यू झाला. चालक काम करण्यासाठी साकोलीकडे जात होते.
ALSO READ: सोलापूर-पुणे महामार्गावर प्रवाशांनी भरलेली बस उलटली, २० जणांची प्रकृती गंभीर
मिळालेल्या माहितीनुसार, सकाळी १०:३० च्या सुमारास हा रस्ता अपघात झाला. प्रवासी बस गोंदियाहून नागपूरला जात होती. बस प्रवाशांनी भरलेली होती आणि वेगाने जात होती. साकोलीकडे जात असताना, विर्शी फाटा नावाच्या वळणावर बसने मागून पुढे जाणाऱ्या ट्रॅक्टरला धडक दिली. टक्कर इतकी भीषण होती की ट्रॅक्टर चालक रस्त्यावर पडला आणि गंभीर जखमी झाला. प्रत्यक्षदर्शींच्या मते, बस चालकाला वाहनावर नियंत्रण ठेवता आले नाही आणि निष्काळजीपणामुळे हा अपघात झाला.
ALSO READ: मुंबई सेंट्रल स्टेशनवर ट्रेनमधून उतरतांना प्रवाशाची मान अडकल्याने मृत्यू
अपघाताची बातमी मिळताच साकोली पोलिस घटनास्थळी पोहोचले. पोलिस पथकाने चालकाला तातडीने उपजिल्हा रुग्णालयात नेले, परंतु तपासणीनंतर डॉक्टरांनी त्यांना मृत घोषित केले.  
 
Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: नाशिकमध्ये एक सुखी कुटुंब उद्ध्वस्त झाले, लग्नातून परतताना झालेल्या अपघातात ६ जणांचा मृत्यू

सर्व पहा

साप्ताहिक राशीभविष्य १२ ते १८ जुलै २०२६

Samsung Galaxy Z Fold 8 Ultra फोल्डेबल डिव्हाइस लवकरच लॉन्च होणार

बारावीनंतर इंटरनॅशनल बिझनेस डिप्लोमा करून मिळवा आकर्षक करिअरच्या संधी

शूज बाइटची समस्या त्रासदायक ठरतेय? हे सोपे उपाय देतील पायांना आराम

हे देशी पदार्थ दुधापेक्षा जास्त कॅल्शियम देतात, नियमित सेवन करा

सर्व पहा

मुंबईत बेस्ट बस डिव्हायडरला धडकल्याने वृद्ध व्यक्तीचा मृत्यू, बस चालक आणि वाहक जखमी

मुंबई: समुद्रात कमी तीव्रतेचा भूकंप, भरतीचा इशारा जारी; मच्छिमारांना समुद्रात न जाण्याचा सल्ला

साताऱ्यात मजुराची कारखान्याच्या भट्टीत उडी मारून आत्महत्या

फ्रान्सच्या मायकल ओलिसेने पेले यांचा ५६ वर्षांहून जुना विक्रम मोडला, इंग्लंडच्या बेलिंगहॅमने मॅराडोनाच्या विक्रमाची बरोबरी केली

गयानामध्ये ११६ जणांना घेऊन जाणारी बोट उलटली, ५३ जणांना वाचवण्यात यश आले

पुढील लेख
Show comments