Festival Posters
✕

संजय राऊतांच्या घरी दोन जणांनी केली रेकी, माझ्यावर दबाव टाकण्याचे प्रयत्न सुरू आहे म्हणाले शिवसेना युबीटी नेते

Updated: शनिवार, 21 डिसेंबर 2024 (10:25 IST)
ALSO READ: महाराष्ट्र विधानसभेने राज्याच्या तुरुंग व्यवस्थेत सुधारणा करणारे विधेयक मंजूर केले
मिळालेल्या माहितीनुसार लोकांनी दिल्ली आणि माझ्या ऑफिसची 'सामना'चीही रेसे केली आहे. ते म्हणाले की, 'आमच्या घरासमोर काहीतरी अनाकलनीय घडत आहे आणि मी सांगितले की आज सकाळी भांडुपमधील माझ्या घराचीही रिकी झाली आहे, लोकांनी हे पाहिले आहे. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी, अमित शहा आणि महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आमच्याविरोधात आवाज उठवणाऱ्याला गप्प करू इच्छितात.
 
संजय राऊत पुढे म्हणाले की, 'ईडी प्रकरणात मला तुरुंगात टाकण्यात आले, तरीही मला दडपण्यात आले नाही. आता तुम्हाला माझा आवाज अशा प्रकारे बंद करायचा असेल तर तेही अशक्य आहे. संजय राऊत म्हणाले की, हे सरकार आल्यानंतर आमची सुरक्षा काढून घेण्यात आली आहे. राज्यभर कायदा व सुव्यवस्था धोक्यात आली आहे. एकनाथ शिंदे आणि देवेंद्र फडणवीस यांचे सरकार सत्तेवर आल्यापासून राज्यातील कायदा आणि सुव्यवस्था पूर्णपणे कोलमडली आहे.  
 
संजय राऊत म्हणाले की, माझ्यावर दबाव टाकण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. ते म्हणाले की मी नावही घेऊ शकतो पण सध्या पोलिस तपास सुरू आहे. महाराष्ट्राच्या गृहखात्याच्या वादाबाबत संजय राऊत म्हणाले की, भाजपशी वाद घालण्याची कोणाची हिंमत नाही. माझ्यावर दबाव टाकण्याचे खूप प्रयत्न केले जात आहे. आपण संसदेबाहेर किंवा संसदेत जे काही काम करतो, ते देशाची लोकशाही टिकून राहावी म्हणून करतो. अशा लोकांच्या हाती देश जाऊ नये, ज्यांच्यामुळे पुन्हा एकदा देशाचे तुकडे होतील. आमच्यासारखे लोक देशात संघर्ष करत आहे असे देखील संजय राऊत म्हणाले.

Edited By- Dhanashri Naik 

सर्व पहा

देवी दुर्गेच्या मूर्तीत वेश्यालयातील माती का वापरतात? जाणून घ्या या 'पुण्य माती'मागचे गूढ!

दिवाळीपूर्वी घरातील या ७ गोष्टी नक्की तपासा; ऐनवेळी होणारी धावपळ टाळता येईल!

वाढलेले कोलेस्ट्रॉल कमी करण्यासाठी आहारात करा हे बदल; हृदयाच्या आरोग्याची घ्या काळजी

बालासन करण्याचे फायदे जाणून घ्या; योग्य पद्धत आणि महत्त्वाच्या टिप्स जाणून घ्या

१ ते ९ मूलांक: तुमच्या आयुष्यात कोणती व्यक्ती का प्रवेश करते? वाचा सविस्तर

सर्व पहा

LIVE: पुणे विमानतळावरून भुवनेश्वरसाठी नवीन विमानसेवा सुरू

नागपुरात भाड्याच्या खोलीत ३७ लाखांच्या बनावट नोटा जप्त; ५०० रुपयांच्या नोटांचा मोठा साठा उघड

जळगावमध्ये आरएसएसच्या पथसंचलनावर दगडफेक, पोलिसांनी लाठीचार्ज केला

पुणे विमानतळावरून भुवनेश्वरसाठी नवीन विमानसेवा सुरू, इंडिगो सेवेमुळे प्रवाशांना दिलासा मिळणार

नाशिकमध्ये भीषण अपघात,मिनी ट्रक आणि पिकअपच्या धडकेत एकाचा मृत्यू

पुढील लेख
Show comments