Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

बिग बींनी सोडली पान मसाल्याची जाहिरात, ब्लॉग पोस्टमध्ये म्हटले...

Updated: सोमवार, 11 ऑक्टोबर 2021 (15:24 IST)
 
अमिताभ बच्चन यांनी अधिकृत निवेदन जारी करून त्यांचा करार रद्द करण्याची माहिती दिली आहे. या निवेदनात असे सांगण्यात आले आहे की बिग बींनी या ब्रँडपासून स्वतःला दूर केले आहे. कमला पसंद जाहिरात प्रसारित झाल्यानंतर काही दिवसांनी, अमिताभ बच्चन यांनी ब्रँडशी संपर्क साधला आणि त्यापासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला.
 
पैसे परत केले 
असे सांगण्यात आले की जेव्हा अमिताभ बच्चन या ब्रँडशी संबंधित होते, तेव्हा त्यांना माहित नव्हते की हे सरोगेट जाहिरातीखाली आले आहे. त्याने आता त्याचा करार लेखी संपुष्टात आणला आहे आणि ब्रँडच्या जाहिरातीसाठी त्याला दिलेली फी परत केली आहे.
 
काही काळापूर्वी अमिताभ बच्चन आणि राष्ट्रीय तंबाखू निर्मूलन संघटनेचे अध्यक्ष शेखर साळकर यांना एक पत्र लिहिले होते, ज्यात असे म्हटले होते की पान मसाला लोकांच्या आरोग्यावर परिणाम करतो. त्यात असेही लिहिले होते की, बिग बी हे पल्स पोलिओ मोहिमेचे ब्रँड अॅम्बेसेडर आहेत, त्यांनी ही जाहिरात त्वरित सोडली पाहिजे.
 
चाहत्याने प्रश्न विचारला
गेल्या महिन्यात एका चाहत्याने अमिताभ बच्चन यांना सोशल मीडियावर विचारले की त्यांनी या ब्रँडला मान्यता देण्याचे का निवडले? त्याला उत्तर देताना ते म्हणाले होते - मी माफी मागतो. जर कोणी कोणत्याही व्यवसायात चांगले करत असेल, तर आपण त्याच्याशी का संबंध ठेवत आहोत याचा विचार करू नये. होय, जर एखादा व्यवसाय असेल तर त्यामध्ये आपल्याला आपल्या व्यवसायाचाही विचार करावा लागेल. आता तुम्हाला असे वाटते की मी हे करायला नको होते पण हो मला सुद्धा हे करून पैसे मिळतात पण असे बरेच लोक आहेत जे आमच्या उद्योगात काम करत आहेत.

सर्व पहा

विकी जैनने वाढदिवसाच्या विशेष प्रसंगी 'व्हीजे फ्रेम्स' या प्रॉडक्शन हाऊसची भव्य सुरुवात केली

यशने रावणाची भूमिका साकारण्यामागचे रहस्य उघड केले

११ ऑगस्ट रोजी ट्रेलर प्रदर्शित झाल्यानंतर, 'मिर्झापूर: द मुव्ही' ७-८ शहरांमध्ये भव्य प्रमोशन करणार

अभिनेत्रीला सायबर भामट्यांनी लावला 2 लाखांचा चुना

बिर्याणी खात खात सलमानने केली हेअर ट्रीटमेंट! निर्माते शैलेंद्र सिंह यांचा खुलासा

सर्व पहा

Lock Upp 2: हर्षद चोप्रा पहिला फायनलिस्ट ठरला, शिवांगी जोशी धक्कादायक एलिमिनेशनला सामोरे गेली

रणबीर कपूरचा 'रामायणम्' प्रदर्शनापूर्वीच वादात सापडला, रामलीला महासंघाचा इशारा; आधी आम्हाला चित्रपट दाखवा

विकी जैनने वाढदिवसाच्या विशेष प्रसंगी 'व्हीजे फ्रेम्स' या प्रॉडक्शन हाऊसची भव्य सुरुवात केली

Meghalaya Tourism ईशान्य भारतातील निसर्गरम्य राज्य! मेघालय

कंगना रणौत हृतिक रोशनवर संतापली, पार्टनरला लाजिरवाणे करणे थांबवा म्हणाली

पुढील लेख
Show comments