deepawali
✕

'नयी नवेली'चा धमाकेदार टीझर प्रदर्शित, यामी गौतमचा आतापर्यंतचा सर्वात अनोखा अवतार समोर आला

Updated: शनिवार, 12 सप्टेंबर 2026 (09:23 IST)
या कौटुंबिक चित्रपटात आदिनाथ एम. कोठारे, अनुराग ठाकूर, सुनीता राजवार, मीता वशिष्ठ, आदित्य कुलश्रेष्ठ, सुष्मिता मुखर्जी, सोनल झा, सुनील सिन्हा, प्रतीक पचौरी, अक्षत सिंग, बबिता पांडे, अजय पाल आणि नीरज सिंग यांसारखे दिग्गज कलाकार आहे.

'नयी नवेली' दसऱ्यापूर्वी, १६ ऑक्टोबर २०२६ रोजी संपूर्ण भारतात प्रदर्शित होईल. हा चित्रपट सणासुदीच्या काळात प्रेक्षकांना एका काल्पनिक दुनियेत घेऊन जाईल. आता, निर्मात्यांनी चित्रपटाचा धमाकेदार टीझर प्रदर्शित केला आहे, ज्यामुळे प्रेक्षकांना एका कल्पनारम्य कौटुंबिक मनोरंजक चित्रपटाची पहिली झलक मिळाली आहे. हा चित्रपट कौटुंबिक नाट्य, विनोद, कल्पनारम्यता आणि अॅक्शन यांचे एक आनंददायक मिश्रण सादर करतो.

टीझरमध्ये एक सामान्य कुटुंब दाखवले आहे, पण जेव्हा मेहुणा 'वहिनी एक चेटकीण आहे' असा धक्कादायक दावा करतो, तेव्हा कथेला एक मोठे वळण मिळते. यानंतर, विविध असामान्य पात्रे आणि धक्कादायक घटनांनी भरलेल्या विचित्र घटनांची एक मालिका उलगडते. या संपूर्ण चित्रपटात, यामी गौतम धर एका अभूतपूर्व अवतारात दिसत आहे. हा टीझर एक प्रश्न उपस्थित करतो: या कुटुंबात नक्की काय चालले आहे?
ALSO READ: 'हनुमान अंश' चित्रपटादरम्यान थिएटरमधील सीट क्रमांक ९ रिकामा का ठेवला जात आहे? यामागील रहस्य जाणून घ्या
या जगात, प्रत्येक गोष्ट जशी दिसते तशी नसते; एका धक्कादायक आरोपामुळे अशा घटनांची साखळी सुरू होते, ज्याची कोणीही कल्पना केली नसेल. तर, १६ ऑक्टोबर रोजी देशभरातील चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणाऱ्या 'नयी नवेली'च्या जगात डुबकी मारण्यासाठी सज्ज व्हा.
ALSO READ: 'हनुमान अंश' ३५ व्या दिवशीही आपली जादू कायम ठेवत या चित्रपटाने १९२ कोटी रुपयांची कमाई केली
Edited By- Dhanashri Naik

सर्व पहा

केदारनाथ येथे पूजा केल्याबद्दल सारा अली खान यांच्या विरोधात फतवा जारी

भेडिया २' आणि 'ऑब्सेशन'च्या आधी वरुण धवन आणि क्रिती सॅनॉन पुन्हा एकत्र दिसणार

'रामायण' भारताचा इतिहास आणि संस्कृती जगासमोर आणेल; नमित मल्होत्रा ​​यांचा चित्रपट १०० हून अधिक देशांमध्ये प्रदर्शित होणार

अनुष्का शर्मा तिसऱ्यांदा गरोदर आहे का? विराट कोहलीसोबत कीर्तनात सहभागी झाल्यानंतर चर्चांना उधाण

"उत्तम पती आणि पिता, पण रोमान्ससाठी वेळ नाही!"; विकी कौशलबाबत कॅटरिना कैफचे वक्तव्य चर्चेत

सर्व पहा

सिंहस्थ कुंभमेळ्यासाठी नाशिकला जाणार? प्रवासापूर्वी कोणत्या गोष्टी तपासाव्यात?

कनिका कपूरने लग्नाच्या चार वर्षांनंतर पती गौतम हथिरामानीपासून विभक्त झाल्याची घोषणा केली

दिवाळीच्या सुट्टीत मुलांना घेऊन कुठे जावे? निसर्ग, किल्ले आणि मनोरंजनाची ठिकाणे

एक दिवसाची दिवाळी सहल; सकाळी जाऊन रात्री परतता येतील अशी ठिकाणे

रणबीर कपूरच्या 'रामायण ने ॲडव्हान्स बुकिंग मध्ये कमावले एवढे रुपये, चित्रपटाची लोकप्रियता भारतापासून अमेरिकेपर्यंत...

पुढील लेख
Show comments