Cocktail 2: शाहिद कपूरने 'कॉकटेल 2'चे शूटिंग सुरू केले, पोस्टमध्ये शेअर केली माहिती
2012 मध्ये आलेल्या 'कॉकटेल' चित्रपटाने त्याच्या कथेने, संगीताने आणि स्टारकास्टने प्रेक्षकांची मने जिंकली. आता दिग्दर्शक होमी अदजानिया त्याचा सिक्वेल घेऊन परतत आहेत, ज्यामध्ये यावेळी शाहिद कपूर, कृती सेनन आणि रश्मिका मंदान्ना हे कलाकार दिसणार आहेत. 'कॉकटेल 2' बद्दल अपडेट आल्यापासून या स्टार्सचे चाहते खूप उत्सुक आहेत.
शाहिद कपूरने इंस्टाग्रामवर स्वतःचा एक फोटो शेअर केला आणि लिहिले - नवी सुरुवात!! कॉकटेल 2. या एका पोस्टमुळे चाहत्यांमध्ये चित्रपटाबद्दल खळबळ उडाली आहे. शाहिदने संकेत दिले आहेत की चित्रपटाचे शूटिंग आता सुरू झाले आहे.
कृती सेनन आणि रश्मिका मंदाना देखील दिसणार आहेत. याआधीही कृती सेननने शाहिदसोबत स्क्रीन शेअर केली आहे. 'तेरी बातें में ऐसा उलझा जिया' या चित्रपटात दोघांचेही काम खूप आवडले होते. त्याचबरोबर रश्मिका मंदानाने तिच्या ताजेपणा आणि आकर्षणाने दक्षिण भारतीय तसेच हिंदी प्रेक्षकांमध्ये लोकप्रियता मिळवली आहे.
हा चित्रपट भारताच्या वेगवेगळ्या भागात आणि युरोपमधील सुंदर ठिकाणी शूट केला जाईल. असे मानले जाते की 'कॉकटेल' केवळ कथा आणि पात्रांमुळेच नव्हे तर त्याच्या शानदार पार्श्वभूमी आणि दृश्यात्मक उपचारांमुळे सर्वांना आश्चर्यचकित करू शकते. वृत्तानुसार, चित्रपटाचे वेळापत्रक जानेवारी 2026 पर्यंत पूर्ण होईल. होमी अदजानिया दिग्दर्शित करणार आहेत.
शाहिद कपूर शेवटचा 'देवा'मध्ये दिसला होता आणि लवकरच तो विशाल भारद्वाजच्या 'अर्जुन उस्तारा'मध्ये तृप्ती दिमरीसोबत दिसणार आहे. कृती सॅनन सध्या आनंद एल राय यांच्या 'तेरे इश्क में'मध्ये काम करत आहे, ज्यामध्ये धनुष तिच्या विरुद्ध असेल. दरम्यान, आयुष्मान खुरानासोबत 'थमा'चे शूटिंग पूर्ण केल्यानंतर रश्मिका मंदाना आता 'कॉकटेल'मध्ये व्यस्त आहे.
Edited By - Priya Dixit