शुक्रवार, 14 नोव्हेंबर 2025
  1. मनोरंजन
  2. बॉलीवूड
  3. सिनेगप्पा
Written By
Last Modified: गुरूवार, 13 नोव्हेंबर 2025 (21:20 IST)

अभिनेता सनी देओल पापाराझींवर भडकला

बॉलिवूड बातमी मराठी
धर्मेंद्र यांच्या घराबाहेर जमलेल्या पापाराझींवर सनी देओलने राग व्यक्त केला आणि म्हटले, "तुम्ही फक्त व्हिडिओ काढत आहात..."
 
बॉलिवूडचे ज्येष्ठ अभिनेते धर्मेंद्र सध्या आजारी आहे. त्यांना अलीकडेच श्वास घेण्यास त्रास होत असल्याने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. त्यानंतर विविध सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म आणि विविध माध्यमांवर त्यांच्या मृत्यूच्या खोट्या बातम्या पसरल्या.धर्मेंद्र यांच्या मृत्यूच्या अफवांवर कुटुंबाने नाराजी व्यक्त केली. तथापि, धर्मेंद्र आता रुग्णालयातून घरी परतले आहे आणि त्यांच्या घरी उपचार घेत आहे. गुरुवारी सकाळी धर्मेंद्र यांचा मुलगा सनी देओल याने त्यांच्या घराबाहेर गर्दी करणाऱ्या पापाराझींवर राग व्यक्त केला.
 
सनी देओल हात जोडून घराबाहेर आला आणि पापाराझींवर राग व्यक्त केला. सनी देओलचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये सनी देओल हात जोडून म्हणतो, "तुम्हाला लाज वाटली पाहिजे. घरी तुमचे पालक आहे. तुमची मुले आहे. आणि तुम्ही फक्त व्हिडिओ काढत आहात." "तुम्हाला लाज वाटत नाही का?" सनीचा चेहरा स्पष्टपणे रागात दिसत आहे.
हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की ८९ वर्षीय धर्मेंद्र यांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाल्यानंतर सध्या घरीच उपचार सुरू आहे. धर्मेंद्र यांना दररोज अनेक सेलिब्रिटी भेटायला येत आहे. त्यांचे संपूर्ण कुटुंबही घरीच त्यांची काळजी घेत आहे.
Edited By- Dhanashri Naik