संबंधित माहिती
- Asian Games 2023: आशियाई क्रीडा स्पर्धेसाठी टीम इंडियाची घोषणा, हा गोलंदाज बाहेर
- Asia Cup: सहा विकेट्स घेणाऱ्या मोहम्मद सिराजने जिंकली मनं, प्लेअर ऑफ द मॅचचा पुरस्कार मिळाला
- IND vs SL : वेगवान गोलंदाजांच्या जोरावर भारत आशियाई चॅम्पियन बनला
- आशिया कप फायनल : मोहम्मद सिराजसमोर श्रीलंकेचा धुव्वा, 50 धावांत आटोपला डाव
- IND vs SL: भारत-श्रीलंका 2014 नंतर प्रथमच अंतिम फेरीत आमनेसामने
Asia cup: रोहित विसरला पुन्हा पासपोर्ट
टीम इंडियाने अंतिम फेरीत श्रीलंकेचा एकतर्फी पराभव करून आशिया कप जिंकला. अंतिम फेरीत श्रीलंकेचा संघ अवघ्या 50 धावांत गारद झाला. टीम इंडियाने एकही विकेट न गमावता विजयाचे लक्ष्य गाठले होते. आता आपल्याला एवढा मोठा विजय मिळाल्यामुळे मनस्ताप वाटणे साहजिक आहे, पण या बाबतीत भारतीय कर्णधार रोहित शर्माला संघाच्या सपोर्ट स्टाफने मदत केल्यामुळे त्याचेच नुकसान झाले असते. खरंतर, रोहितला विसरण्याची मोठी सवय आहे आणि पुन्हा एकदा तो पासपोर्ट विसरला आणि कोलंबोहून भारताला जाण्यासाठी पासपोर्टशिवाय टीम बसमध्ये चढला. यानंतर बस हॉटेलच्या बाहेर थांबली आणि सपोर्ट स्टाफ सदस्याने हॉटेलच्या खोलीतून रोहितचा पासपोर्ट आणला.
ही पहिलीच वेळ नाही, याआधीही रोहित शर्मासोबत असे घडले आहे. रोहितच्या विसरण्याच्या सवयीबद्दल खुद्द विराट कोहलीने एका जुन्या मुलाखतीत एक मजेदार किस्सा शेअर केला होता. विराटने ब्रेकफास्ट विथ चॅम्पियन्स शोमध्ये सांगितले होते की, रोहित खूप विसराळू आहे आणि काहीही विसरतो. विराटने या मुलाखतीत सांगितले होते की, रोहित इतका विसराळू आहे की तो आपला मोबाईल, आयपॅड आणि पासपोर्टही विसरतो आणि आता आशिया कपच्या फायनलनंतर त्याच्यासोबत असेच घडले.Virat Kohli in 2017 - I haven't seen anyone forget things like Rohit Sharma does. He even forgets his iPad, passport.
— Mufaddal Vohra (@mufaddal_vohra) September 17, 2023
Tonight - Rohit forgot his passport, and a support staff member gave it back to him. (Ankan Kar). pic.twitter.com/3nFsiJwCP4
याआधीही रोहितने अनेकवेळा पासपोर्ट हॉटेलमध्ये सोडला होता. इतकंच नाही तर खुद्द कोहलीने खुलासा केला होता की, रोहित त्याची एंगेजमेंट रिंगही हॉटेलमध्येच विसरला होता. मात्र, प्रत्येक वेळी रोहितसाठी कोणी ना कोणी ट्रबलशूटर म्हणून आले आणि यावेळी तो जसा तोट्यातून वाचला, त्याचप्रमाणे याआधीही त्याच्या विसरण्याच्या सवयीमुळे त्याचे मोठे नुकसान झाले नाही.
