रविवार, 6 एप्रिल 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. क्रिकेट मराठी
  3. क्रिकेट वृत्त
Written By
Last Modified: शुक्रवार, 4 एप्रिल 2025 (20:22 IST)

सूर्यकुमार कुठेही जात नाहीये, मुंबईने संघाशी संबंध तोडल्याचा इन्कार केला

Suryakumar Yadav
मुंबई क्रिकेट असोसिएशनने (एमसीए) गुरुवारी सूर्यकुमार यादव आणि त्याच्या काही सहकाऱ्यांचा आगामी रणजी ट्रॉफी हंगामासाठी गोव्याला जाण्याचा विचार असल्याच्या वृत्ताचे खंडन केले. एमसीएने म्हटले आहे की भारताचा टी-20 कर्णधार खेळाच्या प्रत्येक स्वरूपात मुंबईचे प्रतिनिधित्व करण्यास वचनबद्ध आहे.
रणजी संघातील काही वरिष्ठ खेळाडूंशी असलेल्या कथित मतभेदांमुळे मुंबईचा युवा सलामीवीर यशस्वी जयस्वालने आधीच मुंबईहून गोव्यात जाण्याची घोषणा केली आहे. तथापि, भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळ (बीसीसीआय) जेव्हा आंतरराज्यीय हस्तांतरण विंडो उघडेल तेव्हाच जयस्वाल गोवा संघात सामील होऊ शकतील.
 
बुधवारी एका मीडिया रिपोर्टमध्ये असा दावा करण्यात आला होता की सूर्यकुमार अजिंक्य रहाणेच्या नेतृत्वाखालील मुंबई रणजी संघ सोडू शकतो. खरं तर, सूर्यकुमार यांनी स्वतः त्यांच्या माजी हँडलवरील हा अहवाल नाकारला.
एमसीएचे सचिव अभय हडप यांनी एका निवेदनात म्हटले आहे की, "सूर्यकुमार यादव आणि इतर काही खेळाडू गोवा संघात सामील होणार असल्याच्या सोशल मीडियावर पसरणाऱ्या अफवांची मुंबई क्रिकेट असोसिएशन (एमसीए) ला जाणीव आहे."
 
ते म्हणाले , "आज सकाळी एमसीएच्या अधिकाऱ्यांनी सूर्याशी बोललो आणि आम्ही पुष्टी करू शकतो की या अफवा पूर्णपणे निराधार आणि खोट्या आहेत. सूर्यकुमार यादव मुंबईकडून खेळण्यास वचनबद्ध आहे आणि त्याला मुंबईचे प्रतिनिधित्व करण्याचा खूप अभिमान आहे."
एमसीए सचिव म्हणाले, "आम्ही सर्वांना चुकीची माहिती पसरवण्यापासून दूर राहण्याचे आणि आमच्या खेळाडूंना पाठिंबा देण्याचे आवाहन करतो." हैदराबादचा खेळाडू तिलक वर्मा गोव्याला जात असल्याच्या बातम्या खोट्या असल्याचेही पुष्टी करता येते.
 
Edited By - Priya Dixit