1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
  4. 5 year old girl murdered by mother in Delhi

5 वर्षाच्या पोटाच्या मुलीची गळा दाबून हत्या, आईला करायचे होते दुसरे लग्न

आईने 5 वर्षांच्या मुलीची हत्या केली: दिल्लीतील अशोक विहार भागात एका क्रूर आईने आपल्याच 5 वर्षाच्या निष्पाप मुलीचा गळा दाबून खून केला. असे सांगितले जात आहे की मुलीमुळे तिची आई पुन्हा लग्न करू शकली नाही. त्यामुळे त्याने मुलीची हत्या केली. घटनेची माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून महिलेला ताब्यात घेऊन चौकशी सुरू केली.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, शुक्रवारी एका मुलीला दीपचंद बंधू रुग्णालयात मृतावस्थेत आणण्यात आले. यानंतर रुग्णालय प्रशासनाने तत्काळ पोलिसांना या प्रकरणाची माहिती दिली. माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले, त्यांनी मुलीचा मृतदेह पोस्टमार्टमसाठी पाठवला आणि मुलीची आई आणि नातेवाईकांकडे चौकशी केली.
 
आरोपी महिलेला तिच्या प्रियकराशी लग्न करायचे होते
पोलिसांनी तिची बराच वेळ चौकशी केली असता मुलीच्या आईने आपला गुन्हा मान्य केल्याचे सांगितले जात आहे. महिलेने सांगितले की, तिचा पती तिला खूप पूर्वी सोडून गेला होता. यानंतर ती इन्स्टाग्रामवर राहुल नावाच्या तरुणाला भेटली आणि त्याला त्याच्याशी लग्न करायचे होते. राहुलचे कुटुंबीय मुलीला दत्तक घेण्यास नकार देत होते. यामुळे त्याने आपल्या मुलीचा गळा आवळून खून केला.
 
नातेवाईकांनी मुलीवर लैंगिक अत्याचार केले
या प्रकरणाच्या तपासादरम्यान ही मुलगी आधी तिच्या आईसोबत हिमाचलमध्ये राहत होती आणि नंतर दिल्लीत आल्याचे समोर आले आहे. हिमाचलमध्ये राहात असताना एका नातेवाईकाने या मुलीवर लैंगिक अत्याचारही केले होते. पॉक्सो कायद्यान्वये गुन्हा दाखल करण्यात आला असून महिलेला अटक करण्यात आली आहे. त्याचबरोबर मुलीसोबत घाणेरडे कृत्य करणाऱ्या आरोपींचा शोध सुरू करण्यात आला आहे.
पुढील लेख
Assembly Election Result : पंतप्रधान मोदींच्या धोरणाचा आणि अतूट विश्वासाचा परिणाम- मुख्यमंत्री योगी